• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N5630

vnadall

Mình mới có con 5630, nokia nó mới ra nhưng kinh nghiệm xài còn ít lắm, vậy mọi người vô góp ý trao đổi về cách xài ha, cái này mình thấy nó tuyệt vời, à cho mình hỏi là khi nhận tin nhắn trong máy, nó không báo là của ai hết, có cách nào hiện tên được không? thank

Mr_Sulla

Hỏi về pin 5630

Các bro cho em hỏi em đang định mua 5630 nhưng đọc trên mạng thì thấy pin của nó yếu quá.(870mah) BL-4CT nhìn viên pin cũng giống pin n72, vậy anh em nào đang dùng 5630 cho em hỏi pin n72(BL-5C) có lắp vừa cho 5630 ko vậy?
Posted via Mobile Device

khonggiongai

5630 khởi động lại bị lỗi màn hình....

Giúp em với !
Em mới mua con N5630 đc 10 ngày. Mọi lần restart lại máy không sao , hôm nay em thay đổi ngôn ngữ máy từ tiếng Việt - Tiếng Anh máy vẫn bình thường nhưng khi đổi ngược lại thù màn hình khởi động của máy chỉ là chữ Nokia rồi đứng yên như vậy rất lâu mà không thấy lên biểu tượng 2 bàn tay nắm vào nhau...
Đợi rất lâu mà không thấy gì... Tắt nguồn cũng ko đc nên em phải tháo pin ra. Khi tháo pin ra thấy màn hình vẫn còn biểu tượng Nokia nhưng nền tối đi ( giống như là nó bị in lại ), kèm theo 1 đường kẻ ngang màn hình 1 hồi lâu sau mới mất...
Ai biết nguyên nhân tại sao và cách khắc phục chỉ giúp em với !
Dẫu biết là đem đi bảo hành nhưng em vẫn muốn biết nguyên nhân để rút kinh nghiệm.
Em nghĩ hình như bị lỗi phần mềm
Giúp em nhanh nhé !

thinh271

nokia 5630 xpressmusic

Bác nào chỉ cho em cách hack game cho nokia 5630 xpressmusic với
cái này là S60 v.3 OS 9.3 đúng không nhỉ ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác nào chỉ cho em cách hack game cho nokia 5630 xpressmusic với
cái này là S60 v.3 OS 9.3 đúng không nhỉ ?

Chỉ có game sis thì mới cần sign hay hack còn game java thì cài rất dễ dàng bạn à.

thinh271

nhưng mà em muốn chơi game sis bác có thể hướng dẫn em không ?
em cài prince of persia nhưng chơi trail nên chán quá bác nào có KEY gen ko ?

Khoaaa

nhưng mà em muốn chơi game sis bác có thể hướng dẫn em không ?
em cài prince of persia nhưng chơi trail nên chán quá bác nào có KEY gen ko ?

Muốn chơi game ngage free trước hết thì phải hack phone sau đó cài cr@ck ngage mà cái cr@ck ngage này khó chịu lắm, nói chung là cả một quá trình

Posted via Mobile Device

thinh271

vậy bác post bài cr@ck game n gate lên cho em với, em không rành mấy cái này lắm, mấy bài cho S60 v3 em làm trên máy em không được
mà sao trên diễn đàn ko viết đc cr@ck hay ke.y gen vậy

BuuPhucCT

Well-Known Member
vậy bác post bài cr@ck game n gate lên cho em với, em không rành mấy cái này lắm, mấy bài cho S60 v3 em làm trên máy em không được
mà sao trên diễn đàn ko viết đc cr@ck hay ke.y gen vậy

Máy 5630 này mới quá nên k biết có hack được k? Bạn muốn cài được các game CR@ck thì bạn phải hack máy hay là phải SIGN mới cài được.;;)

nicky205

cho mình hỏi 5630 dùng helloOX 2.1 hack dc ko nhỉ? định mua mà nếu ko hack đc thì chán lắm

BuuPhucCT

Well-Known Member
cho mình hỏi 5630 dùng helloOX 2.1 hack dc ko nhỉ? định mua mà nếu ko hack đc thì chán lắm

Hình như Vẫn chưa được bạn à. Cứ mua và SIGN tạm các PM. Sẽ có cách hack nhanh thôi. Bạn k phải lo lắng đâu.:D

Viet06

Mình hack con 5630EM mãi ko đc.

Mình đã dùng tất cả các cách hack co trong diễn đàn nhưng ko hack đc. bạn nào hack đc rồi chỉ mình với.

thinh271

bác nào tìm được cách hack N 5630 chưa cho em cái đường link nào, em thử nhiều cách rồi mà ko được gì cả :((

ak FW của em là 012.008

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
bác nào tìm được cách hack N 5630 chưa cho em cái đường link nào, em thử nhiều cách rồi mà ko được gì cả :((

ak FW của em là 012.008

5630 là máy mới nên bạn thử hack bằng Hello_OX mới nhất là bản 2.02 nếu không được thì SIGN PM và cài tạm. Đợi 1 time sẽ có cách hack thôi:)

spectre1

Thông báo 1 tin mừng cho anh em sử dụng 5630,hiện mình đã hack thành công với Hello_OX v2.02.anh em mau hack nào :)

phamkhanhson

^^

Hack được thật hả anh? Anh viết hướng dẫn cho anh em được không? Em gà quá..
Thấy trên diễn đàn bản Hello OX mới nhất là 2.1
Thế bản 2.02 ở đâu hả anh?

Em cài cái Vnes để chơi giả lập 4 nút mà không hack được. Tuyệt vọng quá
Suýt nữa thì cho em 5630 đi rồi đấy

binhseu

Vnes thì ko cần hack nhé, chỉ cần lùi về năm 2007 là đc, vì có hack ngon cũng phải lùi về năm 2007

thinh271

Thông báo 1 tin mừng cho anh em sử dụng 5630,hiện mình đã hack thành công với Hello_OX v2.02.anh em mau hack nào :)

bác cho cái hướng dẫn đi em muốn thử quá hehe cho link hello 2.02 cũng được