• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.

Mr_Tommy

Làm ảnh nền động cho N73

Ai biết cách đem ảnh động ra làm màn hình cho N73ME đc ko. Nếu biết xin giúp em cái. Bày cụ thể cho em với em ga lắm.Thank nhiều

phongtinh

theo mìinh biết là N73 chưa có fw nào làm ảnh nền động được. bạn chỉ có thể tìm những theme có hỗ trợ ảnh đọng thui!
Ảnh động của theme đẹp lắm bạn ui

Mr_Tommy

theo mìinh biết là N73 chưa có fw nào làm ảnh nền động được. bạn chỉ có thể tìm những theme có hỗ trợ ảnh đọng thui!
Ảnh động của theme đẹp lắm bạn ui

hix2 nhưng ở đâu hả bạn

Xin chỉ cách up firmware cho N73 Me

xin chỉ e cách up chi tiết nhất nhe mấy a...........thank trước nhe.........

jaychan

N73 ME truy cập GPRS báo lỗi, cần giúp đỡ!

mình dùng N73 để chat = IM+ và slick nhưng bị báo lỗi error conection setting eror code 56 rồi mình truy cập web cũng không được luôn , trước đó một ngày thì truy cập gprs rất bình thường . em đã format máy và thẻ nhớ cũng không được .Xin các anh em giúp đỡ cho , em dùng mạng mobi

Chỉnh sửa cuối:

TraiNgheoHn

mình dùng N73 để chat = IM+ và slick nhưng bị báo lỗi error conection setting eror code 56 rồi mình truy cập web cũng không được luôn , trước đó một ngày thì truy cập gprs rất bình thường . em đã format máy và thẻ nhớ cũng không được .Xin các anh em giúp đỡ cho , em dùng mạng mobi

Chào bạn,máy của bạn đã 4mat như vậy nó cũng bị mất cấu hình cài đặt GPRS trên máy của bạn.Như vậy bạn phải cài đặt lại cấu hình tự động rồi reset lại máy là bạn có thể xài vô tư.Chúc bạn thành công!!!=D>

jaychan

cài đặt cấu hình tự động là sao làm thế nào , còn muốn gprs đấu vào sim thì sao mong anh chỉ giúp

MrSky12

5700 thì đúng là 16tr màu thật.hiển thị đệp,xem fim ảnh đẹp hơn N73.mỗi tội là co 2MP ko đã tậu ùi

Johnny2907

sao cái n73 của mình nó chậm quá :( muốn vô 1 cái mục gì là nó lết từ từ :( có ai xài n73 bị như mình ko????????????

Mr_Tommy

các bác giúp em với. Ko hiểu sao con N73 ME của em bị gì mà thỉnh thoảng lại bị memory full mặc dù trống đến 1.1G.

Kojiro

Super V.I.P
các bác giúp em với. Ko hiểu sao con N73 ME của em bị gì mà thỉnh thoảng lại bị memory full mặc dù trống đến 1.1G.

Cái đó có thể là bộ nhớ máy của bạn full đó. Kiểm tra bộ nhớ máy còn bao nhiêu nha.

tal0v3t

sao cái n73 của mình nó chậm quá :( muốn vô 1 cái mục gì là nó lết từ từ :( có ai xài n73 bị như mình ko????????????

ời máy SYMBIAN nào chả thế hả bạn...do mình cài nhiều chương trình quá thôi...muốn nó nhanh như mới mua thì phải 4mat lạ từ đầu + update firmware luôn là ok bạn ạ:mad:)

Johnny2907

ời máy SYMBIAN nào chả thế hả bạn...do mình cài nhiều chương trình quá thôi...muốn nó nhanh như mới mua thì phải 4mat lạ từ đầu + update firmware luôn là ok bạn ạ:mad:)

format cai firmware mới luôn rồi mà vẫn chậm :(

O0H21G0B0SS0O

5700 thì đúng là 16tr màu thật.hiển thị đệp,xem fim ảnh đẹp hơn N73.mỗi tội là co 2MP ko đã tậu ùi

N73 mình dùng chương trình PhoneInfo và 1 chương trình nào đó (wên rồi):(thì nó ghi là máy hiển thị 16.000.000màu mà. Nhưng lên các diễn đàn thì chỉ có 200 mấy màu àh. Chẳng lẻ cái chương trình đó lỗi rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.