• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.

banlc

Nút Joytick thay khoảng 60.000, phím gọi ( mạ bạc ) thay tầm 60.000, em đã thay 2 lần rồi , đây là hàng linh kiện lọai 01 của người quen bán , thay xong bấm rất nhạy ( cứ như hàng Zin ) , không như hàng lô loại dỏm ....

Bạn thay ở đâu chỉ giúp mình, mình đang ở HNI.

pussycat1405

con N73ME của E tự dưng Nút Joytick bị cứng,đang gạt nhẹ nhàng ngon lành tự dưng gạt thấy cứng ngắc nhưng mà vẫn đựoc ko bị liệt j cả! máy E còn bảo hành 2 tháng nữa! ko bít có nên mang ra care ko các pác nhỉ? mà mang ra care nào cho an toàn chứ E thấy mấy pác kêu Nokia có mấy cái care chuyên thay đồ của khách! chán! pác nào giúp E với! E ở trong Sài gòn! thanksss các pác nhìu

HotelHoangMinh

con N73ME của E tự dưng Nút Joytick bị cứng,đang gạt nhẹ nhàng ngon lành tự dưng gạt thấy cứng ngắc nhưng mà vẫn đựoc ko bị liệt j cả! máy E còn bảo hành 2 tháng nữa! ko bít có nên mang ra care ko các pác nhỉ? mà mang ra care nào cho an toàn chứ E thấy mấy pác kêu Nokia có mấy cái care chuyên thay đồ của khách! chán! pác nào giúp E với! E ở trong Sài gòn! thanksss các pác nhìu

bạn ở sài gòn nhưng ở quận nào? Nếu máy còn bảo hành nên mang đến Cửa hàng thì sẽ yên tâm hơn bạn ơi.

pussycat1405

bạn ở sài gòn nhưng ở quận nào? Nếu máy còn bảo hành nên mang đến Cửa hàng thì sẽ yên tâm hơn bạn ơi.

mình ở quận bình thạnh! mình mua máy chính hãng ,vẫn còn bảo hành chính hãng 2 tháng nữa ko bít có nên mang ra trung tâm bảo hành ko bạn?thanksss

TomRyan8891_2009

Bạn thay ở đâu chỉ giúp mình, mình đang ở HNI.
Mình bó tay rồi , không giúp bạn được , mình đang ở TP.HCM.

Đây là cái bệnh truyền kỳ , mình mua N73 ME năm 2006 , dùng tới giờ , không biết đã sửa lỗi này bao nhiêu lần rồi ( nhiều quá nhớ không hết ) , nếu còn bảo hành thì bạn nên mang ra Nokia Care sẽ được sửa chữa miễn phí ...

pussycat1405

Mình bó tay rồi , không giúp bạn được , mình đang ở TP.HCM.

Đây là cái bệnh truyền kỳ , mình mua N73 ME năm 2006 , dùng tới giờ , không biết đã sửa lỗi này bao nhiêu lần rồi ( nhiều quá nhớ không hết ) , nếu còn bảo hành thì bạn nên mang ra Nokia Care sẽ được sửa chữa miễn phí ...

pác chia sẻ cho AE mấy chỗ sửa uy tín được ko vậy? thanksssss

sinhmax

Em có con N73 Music nhưng nghe Radio không được, cắm phone vao nghe nhạc được, dò đài được 2 hay 3 kênh gì đó nhưng nghe không được.

Bác nào gặp trường hợp tương tự,có cách giải quyết thì giúp em với.

Em thanks mấy bác nhiều

nientrung

Mình đang dùng N73, dạo này hay bị tắt nguồn. Bây h phải làm sao đây các bro? Có cần up fw mới không? Vì từ lúc mua tới h chưa có up fw lần nào.:((

TomRyan8891_2009

pác chia sẻ cho AE mấy chỗ sửa uy tín được ko vậy? thanksssss
Mình hay sửa tại Hồng Quang trên đờng 3/2 , nằm sát tiệm Viễn thông A .
Mình đang dùng N73, dạo này hay bị tắt nguồn. Bây h phải làm sao đây các bro? Có cần up fw mới không? Vì từ lúc mua tới h chưa có up fw lần nào.:((

Nên up FW đi bác ạ , máy sẽ chạy ổn định hơn rất nhiều ...

chymchyk

các bác cho e hỏi với !!!
máy của e kô thể rung đc mỗi khi có cuộc gọi đến ? mặc dù e đã chỉnh chế độ rung nhưng kô đc...và đã format máy vs thẻ nhơ :(
help me

Auto

các bác cho e hỏi với !!!
máy của e kô thể rung đc mỗi khi có cuộc gọi đến ? mặc dù e đã chỉnh chế độ rung nhưng kô đc...và đã format máy vs thẻ nhơ :(
help me
Vỗ nhẹ nhẹ vô tay thử k0i.
Máy mình lúc trước làm vậy í, cục rung có vấn đề í mà.
1là hở, 2là hư ;)
Posted via Mobile Device

chymchyk

vẫn kô đc bác ạ
có còn cách nào kô ?
nếu mà ra nokia care liệu họ có bảo hảnh kô nhỉ e mới mua đc hơn 2 tháng :(

Auto

vẫn kô đc bác ạ
có còn cách nào kô ?
nếu mà ra nokia care liệu họ có bảo hảnh kô nhỉ e mới mua đc hơn 2 tháng :(
Hết òi :)
Tất nhiên phải bh chứ!
Thôi đi cho họ kiểm tra rung đi bạn.
Phần cứng k ai giúp wa đây đc đâu ;)
Posted via Mobile Device

chymchyk

oài thế là công toi ! cứ tửong máy ko rung là do lỗi phần mêm format lại hết h ngĩ tới cài lại mà ngại qá :(

Auto

oài thế là công toi ! cứ tửong máy ko rung là do lỗi phần mêm format lại hết h ngĩ tới cài lại mà ngại qá :(
Đã có pm auto installer
Mỗi lần 4mat mình chỉ hack,cài pm đó rồi cho nó auto chừng 20p là x0ng hết 47 pm mình cần, kể cả ngage ;)
Wên!
Bạn search nhé ;)
Posted via Mobile Device

chymchyk

kô biết khi nào n73 mới dùng đc phần mêm lắc tay chuyển nhạc nhỉ các bác ! e kết nhât pm này

Status
Không mở trả lời sau này.