• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.

thaonhanh

không đc rồi bạn ơi,mình đã cài phần mềm chụp ảnh màn hình mà không chụp đc,vì khi cắm cáp vào vào là chương trình screenshỏt tự đóng lại luôn.Thì cũng có gì đâu.khi cắm cáp mà chọn mass storage thì máy hiện không kicks hoatk dc,thẻ nhớ dang đc ứng dụng khác sử dụng,đại loại là như thế,cái này nhiều người cũng bị ròi mà,mà mình thì không biết là thẻ nhớ đang sử dụng ứng dụng gì,mà mình cũng mới format thẻ xong,mới cài có mấy chương trình chat với lướt ưeb thôi à.
vậy ban bấm thử *#7780#xem sao,không bị mất dữ liệu đâu.

ahgnaoh_h2t

vậy ban bấm thử *#7780#xem sao,không bị mất dữ liệu đâu.

Cách này là restart máy chứ gì,tất nhiên là kô mất dữ liệu rồi,nhưng mà cách này không đc đâu,mình đã thử quá nhiều lần với cách này rôi.Nhưng dù sao cũng cám ơn bạn đã nhiệt tình nhé

ahgnaoh_h2t

Mã:
[B]máy em thì khong dùng ứng dụng nào cả,kể cả font.Nhờ các bác giúp.thanks[/B]

Anh Thắng ơi,anh không có cách nào cho trường hợp của hợp của em à.Cứ mỗi lần cóp file nhỏ thì dùng PC suite,còn những file lớn thì phải dùng đấu đọc thẻ nhớ ,bất tiện quá

TraiNgheoHn

Anh Thắng ơi,anh không có cách nào cho trường hợp của hợp của em à.Cứ mỗi lần cóp file nhỏ thì dùng PC suite,còn những file lớn thì phải dùng đấu đọc thẻ nhớ ,bất tiện quá

Bạn có thể chuyển sang chế độ biến n73 thành đầu đọc thẻ mà.

nhen_nuoc

Ai hack giúp em con N73 này với

Hôm nay em update phần mềm con N73 lên bản 4.0839.42.2.1 ,up xong ko làm sao hack phone được nữa, dù trước đây em hack ngon lành theo cách bác nguyenpa chỉ dẫn ở đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=24568

Hack theo cách dùng TRK và CapOn, CapOFF ko được,thử dùng cả HelloOX rồi cũng ko được, toàn báo lỗi khi cài đặt s60_3_0_app_trk_2_7.sisx và HelloOX.sisx. Ai biết cách hack thì giúp em với X-(

thaonhanh

hackphone của bạn nè

theo cách này nhe,cài hellocarbide.sisx(ngày tháng lùi về 1 năm)

thaonhanh

Hôm nay em update phần mềm con N73 lên bản 4.0839.42.2.1 ,up xong ko làm sao hack phone được nữa, dù trước đây em hack ngon lành theo cách bác nguyenpa chỉ dẫn ở đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=24568

Hack theo cách dùng TRK và CapOn, CapOFF ko được,thử dùng cả HelloOX rồi cũng ko được, toàn báo lỗi khi cài đặt s60_3_0_app_trk_2_7.sisx và HelloOX.sisx. Ai biết cách hack thì giúp em với X-(
bạn gủi dia chỉ imail mình gủi cho.hôm nay up lên diễn đàn không được

MinhThang

Manager

N73 thì bạn Hack theo cách này nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022

hung91289

mấy anh làm ơn cho em hỏi co cách nào giảm phí lướt web ko. Em moi luot vào đã mấT 3K rùi , vì khi em vao web nó hiện lên rất chi tiết (giống như PC )nen phí lướt web của em hết rât nhiều . Em đang xài N73 .

troly

Well-Known Member
mấy anh làm ơn cho em hỏi co cách nào giảm phí lướt web ko. Em moi luot vào đã mấT 3K rùi , vì khi em vao web nó hiện lên rất chi tiết (giống như PC )nen phí lướt web của em hết rât nhiều . Em đang xài N73 .

Bạn lướt bằng chương trình nào vậy? Mình dùng UCW vào cũng nhiều mà đâu thấy hao bao nhiêu đâu :))

Joker2Go

Nếu xài OperaMini thì b chỉnh cho nó ko duyệt ảnh, với lại về dạng mobile view thôi thì đỡ tốn hơn :-??

DinhTuan

Posted via Mobile Device
3k la it rui do ban,trang pdaviet luot nhanh va nhe cung mat 2k,3k rui do ban

tuoi_teenlx

Có pro nào giúp mình với? Máy n73me của mình hiện hoạt động bình, hôm nay mình thử tắt nguồn khởi động lại nhưng khi lên màn hình thì chỉ hiện chữ nokia sau đó màn hình trắng toát luôn, không hiểu lý do vì sao, có pro nào chữa giúp cho em nó lên với! Thanks pro nhìu!!!

MinhThang

Manager
Có pro nào giúp mình với? Máy n73me của mình hiện hoạt động bình, hôm nay mình thử tắt nguồn khởi động lại nhưng khi lên màn hình thì chỉ hiện chữ nokia sau đó màn hình trắng toát luôn, không hiểu lý do vì sao, có pro nào chữa giúp cho em nó lên với! Thanks pro nhìu!!!

Vụ này thì bạn cứ bình tĩnh đi, mình đã gặp 2 lần trên 2 em N92 chứ không phải N73, lấy Pin ra bỏ Pin vào cắm sạc cho Pin nó đầy đủ đã, sau đó lấy cái thẻ nhớ ra và khởi động cho em nó lên, nếu không lên thì tiếp tục tắt hẳn nguồn để sau 30 phút làm lại.

Status
Không mở trả lời sau này.