• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

caongan49

mún bít rỏ nó xài bản nào bạn vào hẳn trang ngage xem máy mình xài bản nào là tốt nhất

linhcom149

1461 là bản mới nhất trên n81 ak , sao em cài trò DANCE nó bắt phải update latest version T_T , ức chế quá

vandunga3

1461 là bản mới nhất trên n81 ak , sao em cài trò DANCE nó bắt phải update latest version T_T , ức chế quá

1552 thì phải. Tặng bác cái này:

Chỉnh sửa cuối:

congdc13483

minh moi xai N81,minh vao mang bang wifi nhung khong download duoc file nao het,may bao loi la khong support! Khong biet do la do may ko tai duoc hay la can co them phan mem nao nua khong? Co bac nao bit,chi cho em voi!!!

Many Thanks

anxongjong

minh moi xai N81,minh vao mang bang wifi nhung khong download duoc file nao het,may bao loi la khong support! Khong biet do la do may ko tai duoc hay la can co them phan mem nao nua khong? Co bac nao bit,chi cho em voi!!!

Cài opera mini, dùng opera mini duyet web có thể download được đó.

vandunga3

Many Thanks

Ko bit bạn down file j. Theo mình thì trình duyệt mặc định cuả máy chỉ hỗ trợ down các file như sis, sisx, jar, jpg, txt, pdf...... (nhg file máy có thể đọc đc). Có thể bạn đã down nhg file nén như zip, rar thì máy sẽ báo lỗi như vậy. Bạn xài Ucweb đi, pro lắm, down đc hết. Opera chắc cũg giống ucweb

Posted via Mobile Device

MrNgok

moi nguoi oi giup chau voi,chau vao phan ngage nhung ko dc,chag hieu la tai sao,chau lan dau dung dien thoai nen cug ko biet j nhieu :(

hoanglongvt18

trước đây dùng FW 20...56 mới mang ra care up lên FW21...10 nên giờ biểu tượng Ngage có màu vàng ko phải màu xanh như trước.
mình hack bằng HelloOx rùi.dùng cả N-gage 1.20 (1461) + patch
mà vẫn ko chơi dc ngage.vẫn là ngage màu vàng. cài game cũng ko dc.
có ai giúp mình với

hoanglongvt18

Bản màu vàng là bản N-gage gốc có ở những máy N81 firm từ 11 đổ về trc, rất cũ. Muốn chơi đc phải dùng bản màu xanh. Bác vào trang N-gage để down nhé: http://www.n-gage.com/ngi/ngage/web/vn/en/get_ngage/devicespecificdload/download_n81.html

cài bản1552 vẫn là biểu tượng màu vàng
giúp mình với

mình format lại máy thì icon Ngage có màu xanh nhưng là bản 1349. mình cài bản 1461 thì icon ngage lại là màu vàng.với lại mình cài install game ko được.

kevin_fire

cài bản1552 vẫn là biểu tượng màu vàng
giúp mình với

mình format lại máy thì icon Ngage có màu xanh nhưng là bản 1349. mình cài bản 1461 thì icon ngage lại là màu vàng.với lại mình cài install game ko được.

trời à, cái bản màu vàng của FW cũ khác hẳn cái bản màu vàng của FW mới nhé bạn. Hiện tại n-gage bản mới nhất có icon màu vàng chứ không phải màu xanh nhé bạn..

vandunga3

trời à, cái bản màu vàng của FW cũ khác hẳn cái bản màu vàng của FW mới nhé bạn. Hiện tại n-gage bản mới nhất có icon màu vàng chứ không phải màu xanh nhé bạn..

Àh chính xác đấy
Hồi trc mình xài firm cũ, N-gage cũ nên cứ tưởng bản màu xanh là bản phải có để chơi nên nhỡ tay viết vài bài tuyên truyền. Áy náy wá :-??:-??:-??
Đính chính: các đời N-gage: bản màu vàng (icon hình vuông) -> xanh (icon vuông) -> vàng (icon tròn)
Các firmware từ 20 trở lên thì mặc định là N-gage xanh (icon vuông), muốn chơi thì cài N-gage vàng (icon tròn)

i_love_baby387

Các bác lòng vòng quá. Em dùng v.21 toàn dùng mặc định của máy. Nâng cấp lên bản mớ chẳng thấy có gì hay hơn cả.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.