• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

vandunga3

Bản nào chẳng như nhau. Máy mình cũng 2GB nè:-? Lạ ghê =))=)) hay là hàng Face =))=))

HICHIC, e mua ở thế giới di động chứ đâu. Hồi đấy N81 mới ra là em tậu luôn này.
Hoang mang wá, ko biết bị sao đây
:(( :(( :(( :(( :((

kevin_fire

hehehe. máy bạn là máy sản xuất ở vùng nào đó rồi...sorry mình đùa đấy. kệ nó bạn à nếu dùng vẫn ngon là đc.chạy với tốc độ ok mà

binhseu

xem ở xplore là nó đang chỉ điều kiện làm việc hiện tại của cpu đó thôi

vandunga3

hehehe. máy bạn là máy sản xuất ở vùng nào đó rồi...sorry mình đùa đấy. kệ nó bạn à nếu dùng vẫn ngon là đc.chạy với tốc độ ok mà

Bác nói chán thế. CPU nó sụt 1 nửa thì làm sao chịu đc :(( :(( :((
Biết thế hồi trc ktra rồi đem lên Care chửi

xem ở xplore là nó đang chỉ điều kiện làm việc hiện tại của cpu đó thôi
Bạn ấy xem cả bằng phonetinfo mà:-??

Em xài cả 2 soft các huynh àh =)) =)) =))
Đã mở kèm rất nhiều ứng dụng rồi mới check đấy chứ

hugdajkaz

Phone em cũng chỉ 192Mhz thui , RAM e nhiều nhất cũng chỉ đến 35Mb thui, bác đã yên tâm nhớn chưa ? :) :) :) Chắc ko sao đâu bác ạh ( e xem = jbak taskman)

vandunga3

Phone em cũng chỉ 192Mhz thui , RAM e nhiều nhất cũng chỉ đến 35Mb thui, bác đã yên tâm nhớn chưa ? :) :) :) Chắc ko sao đâu bác ạh ( e xem = jbak taskman)

HÊ HÊ có người jống mình là yên tâm rồi. Bác còn thảm hơn em, RAM em nhiều là 78MB
Chả nhẽ Nokia chơi người dùng àh. Mong có bác nào rành rọt giải thích giùm anh em :p

i_love_baby387

HÊ HÊ có người jống mình là yên tâm rồi. Bác còn thảm hơn em, RAM em nhiều là 78MB
Chả nhẽ Nokia chơi người dùng àh. Mong có bác nào rành rọt giải thích giùm anh em :p

78MB là tổng độ lớn ram thôi. Còn trống theo máy mình nhiều nhất cũng chỉ tầm 40MB:)

bumbeo56

các anh ơi em dùng N81 2G. em đổi font chữ giống các anh trong diên dàn nhưng mà bị hỏng. Bây giờ em không biết làm cách nào cho nó trở về như cũ cả. em đã thử mọi cách *#7370# nhưng nó vẫn không biến chuyển. các bác bắt mạch cho em quả này với. Từ lúc bị lỗi font thì máy em không cài được phần mềm gì cả. Phần mềm hack em dung cái helOx1.3 như mọi khi thì nó toàn báo bị lỗi. các bác giúp em với!!!!!!!:(:)(:)((

hugdajkaz

các anh ơi em dùng N81 2G. em đổi font chữ giống các anh trong diên dàn nhưng mà bị hỏng. Bây giờ em không biết làm cách nào cho nó trở về như cũ cả. em đã thử mọi cách *#7370# nhưng nó vẫn không biến chuyển. các bác bắt mạch cho em quả này với. Từ lúc bị lỗi font thì máy em không cài được phần mềm gì cả. Phần mềm hack em dung cái helOx1.3 như mọi khi thì nó toàn báo bị lỗi. các bác giúp em với!!!!!!!:(:)(:)((

Bạnđã dùng cách 4mat 4 ngón chưa?

NguyenTu

Super V.I.P
Uhm mà 4 ngón với *#7370# hình như giống nhau
:-? :-? :-? :-?

Lý thuyết là khác nhau. 4mat 4 ngón thì trên màn hình xuất hiện chữ formating chạy từ trái qua phải màn hình (Biểu hiện khác nhau rõ nhất trên S6V2 - đã test trên 7610, 6680, 6681). Còn format 7370 thì chỉ là khôi phục tình trạng lúc xuất xưởng, như lúc bạn mới mua máy bật lên lần đầu. Tuy nhiên, đối với các máy 9.xx thì hình như 2 lệnh này giống nhau, không khác nhau (mình đã test trên rất nhiều máy S6v3 rồi, kết quả giống nhau)

anhtuan206

tình hình là con N81 của em cơ nó lỏng lẻo quá mà không biết chỗ nào sửa ngon lành.bác nào biết chỗ nào giải quyết ngon vấn đề này chỉ giúp em cái.em ở HN.thanks.

kevin_fire

Lý thuyết là khác nhau. 4mat 4 ngón thì trên màn hình xuất hiện chữ formating chạy từ trái qua phải màn hình (Biểu hiện khác nhau rõ nhất trên S6V2 - đã test trên 7610, 6680, 6681). Còn format 7370 thì chỉ là khôi phục tình trạng lúc xuất xưởng, như lúc bạn mới mua máy bật lên lần đầu. Tuy nhiên, đối với các máy 9.xx thì hình như 2 lệnh này giống nhau, không khác nhau (mình đã test trên rất nhiều máy S6v3 rồi, kết quả giống nhau)

không hoàn toàn giống nhau đâu bạn à, 4mat 4 ngón nó triệt để hơn, VD như là lỗi font chẳng hạn bạn 4 mát = *#7370# không hết đc lỗi đâu...:)

Status
Không mở trả lời sau này.