• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenTu

Super V.I.P
không hoàn toàn giống nhau đâu bạn à, 4mat 4 ngón nó triệt để hơn, VD như là lỗi font chẳng hạn bạn 4 mát = *#7370# không hết đc lỗi đâu...:)

Cái này k dám chắc vì chưa cài font để thử:(:)(:)(:)((

anhtuan206

tình hình là con N81 của em cơ nó lỏng lẻo quá mà không biết chỗ nào sửa ngon lành.bác nào biết chỗ nào giải quyết ngon vấn đề này chỉ giúp em cái.em ở HN.thanks.

hình như mình post bài này ở đây không đúng hay sao ấy nhỉ?nếu mà không đúng bác nào biết muốn hỏi vấn đề này thì post ở đâu.vì chẳng thấy ai cho ý kiến gì cả.trước mình dùng P1i bên UIQ giúp đỡ rất nhiệt tình và có cả mục riêng để thảo luận,vậy mà bên S60V3 này mình muốn được giúp đỡ mà cũng không thấy ai giúp.khó quá.:((

i_love_baby387

hình như mình post bài này ở đây không đúng hay sao ấy nhỉ?nếu mà không đúng bác nào biết muốn hỏi vấn đề này thì post ở đâu.vì chẳng thấy ai cho ý kiến gì cả.trước mình dùng P1i bên UIQ giúp đỡ rất nhiệt tình và có cả mục riêng để thảo luận,vậy mà bên S60V3 này mình muốn được giúp đỡ mà cũng không thấy ai giúp.khó quá.:((

Nếu biết sẽ giúp bạn ngay. Chỉ có điều không biết nên đành chịu mà:)

IPHONE12

Posted via Mobile Device

bạn qua nhâtcường sẽ giải quyết cho bạn

anhtuan206

Posted via Mobile Device

bạn qua nhâtcường sẽ giải quyết cho bạn

vậy hả bạn ở đấy có làm chuẩn không nhỉ?hôm trước mình có thay bộ vỏ ở ducminhmobile và bảo họ sửa cả cơ nữa mà chỗ đó sửa chẳng ra làm sao cả.mất toi 500k mà chẳng ra làm sao.

vandunga3

cho mình hỏi nhật cường có phải ở 33, Lý Quốc Sư , Hàng Trống, Hoàn Kiếm không?

Chuẩn !!! =)) =)) =))
Cái lỗi cơ trượt lỏng của bác có vẻ hiếm gặp với N81
Bác tranh thủ dò hỏi xem sửa phím Navi Wheel tầm bao nhiu nhé. Cái Navi của em liệt luôn chức năng xoay giống iPod rồi

Chỉnh sửa cuối:

anhtuan206

Chuẩn !!! =)) =)) =))
Cái lỗi cơ trượt lỏng của bác có vẻ hiếm gặp với N81
Bác tranh thủ dò hỏi xem sửa phím Navi Wheel tầm bao nhiu nhé. Cái Navi của em liệt luôn chức năng xoay giống iPod rồi

ok.mai mình thử lên đó hỏi xem thế nào rồi trả lời bạn nha.cái máy của mình là thay vỏ.chắc nó bị cong main do thay vỏ.bực không chịu được hôm đó mình cãi nhau với cái bọn ducminhmobile.bọn này làm ăn ko chấp nhận được.

girl_love_au

huhu...sao phần mềm X-plore của em mới xài 2 tháng đã ko xài đc nữa, em đã coi chứng nhận đến 4 năm nữa mà, gjup em với

anhtuan206

máy mình cơ nó lỏng lẻo quá nên mình bán đi chứ không sửa.mình đang định mua con khác.mọi người cho ý kiến mình nên mua N81-2 hay N81-8G hơn?và 1 điều nữa,mình có đi xem 1 con còn bảo hành 10 tháng,nhưng chỉ có tem nokia ở main chứ không có tem ở góc của con ốc vít.mình hỏi chủ cửa hàng thì họ bảo máy mới bây giờ không có tem dán ở góc ốc vít.vậy có đúng không?thanks mọi người giúp đỡ.

anhtuan206

máy mình cơ nó lỏng lẻo quá nên mình bán đi chứ không sửa.mình đang định mua con khác.mọi người cho ý kiến mình nên mua N81-2 hay N81-8G hơn?và 1 điều nữa,mình có đi xem 1 con còn bảo hành 10 tháng,nhưng chỉ có tem nokia ở main chứ không có tem ở góc của con ốc vít.mình hỏi chủ cửa hàng thì họ bảo máy mới bây giờ không có tem dán ở góc ốc vít.vậy có đúng không?thanks mọi người giúp đỡ.

mình muốn mọi người giúp đỡ để mai mình mua máy.vậy mà chẳng có ai giúp là sao vậy ta.ai có máy mới còn khoảng 10 tháng bh cho mình biết với???

anhtuan206

tem dán ở ngoài thực ra ko quan trọng đâu, tem ở trong mới cần!

ý mình không phải quan trọng hay không.mà là nó có hay không ấy mà.vì nếu nó có mà họ bảo không có tức là máy đã mở.còn nếu mà không có thật thì còn yên tâm ấy mà.

Status
Không mở trả lời sau này.