• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N92

BlackMokona

Thẻ nhớ bạn có dùng Font cho máy không, hoặc đã bị dặt mật khẩu bảo vệ chẳng hạn.
smartsis thì bạn phải cài Python và mega vào mới hoạt động được bạn nhé. Bạn kiểm tra lại xem sao.

Từ trc đến h cái thẻ nhớ đó em vẫn xài bt. Tự nhiên dạo này nó mới bị dở chứng thế. Cài Python ntn vậy bác cho em biết dc ko?

zidane89

Em mới chuyển sang dùng N92, khá hay, wifi nhanh, TV nét nhưng em chỉ thắc mắc không biết dùng phím gì để thay cho phím "bút chì" (pen) hay có phần mềm nào giúp giả lập phím này không?

Kojiro

Super V.I.P
Em mới chuyển sang dùng N92, khá hay, wifi nhanh, TV nét nhưng em chỉ thắc mắc không biết dùng phím gì để thay cho phím "bút chì" (pen) hay có phần mềm nào giúp giả lập phím này không?

Bạn thử dùng nút # nhé, cũng có PM giả lập, nó có tên là ThePencil, nếu cần thì bạn search nhé!

zidane89

Em đã thử dùng nút #, nhưng hình như nút # chỉ thay được phím pen với OS9.2 còn với OS9.1 không được, có lẽ em phải dùng phần mềm thôi.

MinhThang

Manager
Em đã thử dùng nút #, nhưng hình như nút # chỉ thay được phím pen với OS9.2 còn với OS9.1 không được, có lẽ em phải dùng phần mềm thôi.

Không có phím bút chì bạn nhé, dùng cái này và gán vào phím nào bạn thích.

thanhnam711

Từ trc đến h cái thẻ nhớ đó em vẫn xài bt. Tự nhiên dạo này nó mới bị dở chứng thế. Cài Python ntn vậy bác cho em biết dc ko?

Có thể do bạn cài font hay những ứng dụng như Xelnex (ghi âm cuộc gọi)...và cũng có thể bạn chọn nơi lưu tin nhắn là thẻ nhớ.

zidane89

Em thấy anh Minh Thang dùng N92 lâu rồi, cho em hỏi anh dùng Ngage2 phiên bản nào để cài cho N92 vậy? Phiên bản nào dùng ổn định nhất cho N92 ạ?

TomRyan8891_2009

Em thấy anh Minh Thang dùng N92 lâu rồi, cho em hỏi anh dùng Ngage2 phiên bản nào để cài cho N92 vậy? Phiên bản nào dùng ổn định nhất cho N92 ạ?

N92 thì nên dùng bản n-gage 1536 nha bạn , có thể chơi được trò mới nhất bây giờ Dance...

zidane89

Cho em hỏi thêm là có phần mềm nào giúp lấy lại dung lượng Ram đã sử dụng không? Mỗi khi chơi game Ngage thường phải khởi động lại máy rất bất tiện.

binhseu

Posted via Mobile Device thuong thi cach lay lai ram de nhat la restart lai may. Hoac dung jtaskman tat bot 1vai ung dung chiem dung ram khong can thiet. N92 ram 64mb nen chuyen restart lai may moi khi choi ngage la binh thuong ma :D

BlackMokona

Thẻ nhớ bạn có dùng Font cho máy không, hoặc đã bị dặt mật khẩu bảo vệ chẳng hạn.
smartsis thì bạn phải cài Python và mega vào mới hoạt động được bạn nhé. Bạn kiểm tra lại xem sao.

Font cho máy là kí rì vậy bác?

zidane89

Cứu em với các anh ơi!!!!

Hôm qua đang xem TV bình thường bằng N92 thì em muốn dò lại các kênh, nhưng đến lúc dò lại thì chương trình báo: "Unable to set programme guide. Start without live TV". Giờ chưa bắt được kênh nào cả:(( . Em có gọi lên chăm sóc khách hàng của VTCmobile họ nói rằng đang nâng cấp dich vụ và bảo em rằng: đến một chỗ thoáng để dò lại kênh.

zidane89

Cài Adobe Reader 2.5

Em dùng N92, cài Quickoffice trước rồi nên không thể cài được Adobe Reader 2.5 toàn bị lỗi update error. Ai giúp em với, em không tài nào xóa được Quickoffice.

tuyetha

Posted via Mobile Device
Anh Minhthang ơi!anh có thể up lại cho em xin thepencil,giả lập phím bút chì cho n92 không ạ.cảm ơn anh nhiều