• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N95 - N95 8GB

Status
Không mở trả lời sau này.

ronaldo07mu

Nhìn cái màn hình giao diện của nó cho thật kỹ,TQ thì nhìn thấy nhòe và ...dơ dơ sao đó,khác với chính hiệu,camera TQ thì chi có 2MP chứ không phải 5 chụp thấy gớm lắm,bấm *#0000# hay *#06# coi coi nó có ra cái gì hay không??=))

Hiện h pác xài máy gì
nếu đã dùng sym rồi thì phải chuyên nghiệp rồi chứ :D
Posted via Mobile Device

Mình đang dùng N73,tất nhiên cũng có kinh nghiệm nhưng hỏi thêm cho chắc :D

Con TQ thì vào hàng nó đã nói là hàng tàu ròi,lấy ra bật lên bit ngay,cái nhạc khởi động dè thôi rồi,bắt cho sim vào mới cho khởi động,trong khi N95 xịn thì ko cần sim j cả:D.Con N95 hỏi trc thì ngon lành,bấm *#0000# thì ra ver 20 j đó với ngày sản xuất,tên máy,còn *#06# thì ra seri ròi,nhưng mà cái giá 6,5tr ko bit có hợp lý ko,hàng mới tinh h ko bit bn các bác nhỉ :D

Auto

Con TQ thì vào hàng nó đã nói là hàng tàu ròi,lấy ra bật lên bit ngay,cái nhạc khởi động dè thôi rồi,bắt cho sim vào mới cho khởi động,trong khi N95 xịn thì ko cần sim j cả:D.Con N95 hỏi trc thì ngon lành,bấm *#0000# thì ra ver 20 j đó với ngày sản xuất,tên máy,còn *#06# thì ra seri ròi,nhưng mà cái giá 6,5tr ko bit có hợp lý ko,hàng mới tinh h ko bit bn các bác nhỉ :D
Giá >6,5 hàng kẹp...chân là bt...
<6,5 mới lo.
Nhưng bh nhiu nè!
Pác mua = 0,5 lúc e mua :((
Posted via Mobile Device

Giá >6,5 hàng kẹp...chân là bt...
<6,5 mới lo.
Nhưng bh nhiu nè!
Pác mua = 0,5 lúc e mua :((
Posted via Mobile Device

Bác mua hàng xách tay mới tinh 6tr3 ko em bán cho vài cái mà đi buôn này:|
Máy xách tay mới cứng giờ có chưa đến 5tr8 mà cứ phán bừa.
6tr5 bác mua hàng công ty mới dùng 1-2 ngày luôn nhá.

Ở HN thì rủ tui đi xem cùng:D Cũng đang tính quay lại em này.

kennh0x

cho em hỏi cách cài game n gage cho n95 8g nha.sao phần game n gage của em bị lỗi hệ thống vậy

binhseu

Chắc bạn may mắn vớ được hàng, cái chính là mẫu mã con zin ko, hạn bh hoặc có tên nào hơi rồ 1 tý lại bán với cái giá đó

IPHONE12

máy zin bz là 8tr9 kia kìa.xuống giá trầm trọng xót quá.các bác cho e hỏi sao máy e khi trượt bàn phím xuống sao không kết thúc cuộc gọi được.E đóan là phải cài thêm phần mềm gì đó.nếu ai có pm do thì gửi cho e phát e tìm hoài mà không thấy!

máy zin bz là 8tr9 kia kìa.xuống giá trầm trọng xót quá.các bác cho e hỏi sao máy e khi trượt bàn phím xuống sao không kết thúc cuộc gọi được.E đóan là phải cài thêm phần mềm gì đó.nếu ai có pm do thì gửi cho e phát e tìm hoài mà không thấy!

Chỉ cần trượt xuống kết thúc cuộc gọi thì cài slidehangup là xong.

doilathe97

em sài con N95-2 thẻ nhớ em hư gòy bây giờ mua cái khác nên mua thẻ loại nào đây mấy bác chỉ giùm em

binhseu

Bac gtcd có thể cho mình xin sòt đó được ko, mình cũng đang cần cái này :D

mrsau29

con n95 8gb của em bị lỗi mass storage corupted.Format ko được,ko dùng được ổ flash nữa.Mong các bác cho vài lời khuyên!Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.