• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N95 - N95 8GB

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenTu

Super V.I.P
Thế camera nó gì khác so với V20 không , mình từng up N95-1 lên V31 và thấy chất lượng camera chụp ảnh quay phim bị giảm nên hơi lo :-s

Chất lượng vẫn vậy, thua xa N95 thường.

mất cái N95 iu dấu rồi.Bị móc túi.....huhu

Không spam nhé!

em đang dùng con n95 8g,mấy anh cho em phần mềm dọn rác nào hay và hiệu quả nhất với

Bạn qua Box Phần mềm tìm nhé

anhtq

Phím dưới của N95 8gb không sáng khi trượt len

Dạo này con n95 8gb của em hay bị chập chờn bàn phím dưới khi trượt lên. lúc sáng lúc không? nếu đẩy mạnh lên thì mới sáng được cả đèn bàn phím dưới. em đã tháo ra vệ sinh sach nhưng vẫn không được. Điểu lạ là nếu không vặn ốc bênh sườn vào thì trượt lên xuống vẫn nhận. Chỉ khi lắp vào thì không nhận đèn phím dưới nữa. Các anh giúp em với không mỗi lần như thế em thấy phải đẩy mạnh màn hình lên vất vả quá:(

tieu_minh_thanh

mình tìm rồi nhưng ko bít phần mềm dọn rác nao la hieu quả cả,ai có kinh nghiệm chỉ dùm em với

HOTUANHOANG

xin hỏi là máy mình kết nối pc với chế độ usb
thì thỉnh thoảng có tình trạng đơ máy ( tức là ko làm gì đc khi vừa chọn lệnh kết nối theo chế độ usb ) chỉ có cách duy nhất là tháo pin ra rồi mở lại
xin hỏi vậy là bì gì vậy @@

AndyCuong

Supper Moderators
xin hỏi là máy mình kết nối pc với chế độ usb
thì thỉnh thoảng có tình trạng đơ máy ( tức là ko làm gì đc khi vừa chọn lệnh kết nối theo chế độ usb ) chỉ có cách duy nhất là tháo pin ra rồi mở lại
xin hỏi vậy là bì gì vậy @@

bạn thử 4mat máy đi , mình dùng chế độ USB bình thướng mà bạn .

longntt105

Posted via Mobile Devicecho minh hoi o day co ai sai pin n95 8g dung luong cao chua ? Va sai roi thay time sai ra sao ? Cho minh it thong tin nhe

taoladuy24

Chào các pác!
các pác có ai biết có phần mềm nào tăng dc độ rộng của âm thanh stereo ko? E dùng N95-1

longntt105

em set nhạc chuông cho từng người, nhưng khi tin nhắn của người đó đến nó chơi luôn cái bản nhạc chuông đã chọn thì....tốn pin quá . ai bik cách set nhạc chuông cho từng người nhưng nhạc tin nhắn thì vẫn la` chung ko ?

mrlonely127

em vừa tậu con N95 8GB cũ.mới dùng lần đầu nên mù tịt.cho em hỏi máy như thế nào thì hack phone rồi nhỉ?em bấm *#0000# thì nó hiện : v 31.0.015 07-11-08 RM-320 nokia N95(18.01).cảm ơn các bác.

Kojiro

Super V.I.P
em vừa tậu con N95 8GB cũ.mới dùng lần đầu nên mù tịt.cho em hỏi máy như thế nào thì hack phone rồi nhỉ?em bấm *#0000# thì nó hiện : v 31.0.015 07-11-08 RM-320 nokia N95(18.01).cảm ơn các bác.

MÁy đã hack là máy cài bất kỳ ứng dụng nào cũng được. Chưa hack thì cài vào đa số bị lỗi certificate error...

damkhadu

N95 8gb mất chế độ rung

Mình đang xài n95 8gb dc hai tháng.Mình có cài vô vài phần mềm, sau đó lại gỡ ra.Không biết có gỡ lộn cái ct nào của máy ko mà giờ tự nhiên mất chế độ rung.Anh em nào chỉ giúp là có file gì quản lý chế độ rung không.Mình đã khôi phục lại chế độ cài đặt gốc rùi mà vẫn ko dc.:((

i_love_baby387

Mình đang xài n95 8gb dc hai tháng.Mình có cài vô vài phần mềm, sau đó lại gỡ ra.Không biết có gỡ lộn cái ct nào của máy ko mà giờ tự nhiên mất chế độ rung.Anh em nào chỉ giúp là có file gì quản lý chế độ rung không.Mình đã khôi phục lại chế độ cài đặt gốc rùi mà vẫn ko dc.:((

Không phải do ct đâu! Bạn thử vào tool-->profiles kiểm tra xem;;);;) Chắc là không phải do cái đó chứ;) Nếu bạn đã fomat mà không dc thì chắc là do hỏng cục rung rồi:| kiểm tra kỹ lại xem!

overkill

Member
Vào Tool-->Profiles-->Silent-->Option-->Personalise-->Vibrating alert--> chọn On rôi thoát ra lấy máy khác call qua thử rung chưa, nếu ko đc thì chắc do phần cứng

doilathe97

Bấm số gọi điện thoại hả bạn? 4mat 4 ngón lại máy thử xem sao nhé!

uhm bấm số gọi là bị reset liền. máy mình lúc trước đâu có zay sao khi format gòy bị zậy lun k bjk sao nữa? bạn chỉ giúp mình. thanks

Status
Không mở trả lời sau này.