• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia C5!!!

duylinh27884

Moderator
Minh vao New message roi, nhung ma ko co muc multimedia message. hic.

Chú ý viết có dấu đầy đủ nhé

Các máy s60v3 máy nào mà ko có bạn ;;)

Lưu ý thêm là cần cài cấu hình mms từ mạg bạn đag dùg mới gửi đc mms đc nhé!

CALISTO1990

Mình ko tìm thấy pm chụp ảnh cho con này. ko hiểu sao máy mình nó ko có mục Multi mess như bạn nói. haiz. Mệt rồi đây

duylinh27884

Moderator
Vậy chứ khi bạn chọn new messase nó hiện lên 1bảng gồm nhữg mục gì?có audio message hay email gì ko?thử vào phần tn chọn options>Create message>xem có Multimedia message ko?nếu ko nữa bó tay rồi đó :))

CALISTO1990

Cái audio với cái email thì có. Vào options>Create message cũng chỉ có 3 mục kia thôi. Ko thấy có Multi
Có khi đành bó tay~X(
Tks bạn nhé

dieptandatst

có ai bán hoặc biết ai bán Ic nguồn c5 00 5mp chỉ mình với :(( con c5 của mình bị hư Ic nguồn hiện giờ không có Ic Nguồn thay :(( ai giúp mình với...sdt của mình 0973860667 ..ai giúp pm mình với :((

nakunlovetam

sao con c5 của mình ở chế độ nhàn rỗi thì tự dưng sáng trắng màn hình khoảng 1s nhỉ? lúc lâu lâu khoảng 20phut mình ấn phím bất kì dt tự dưng trắng màn hình khoảng 2s rồi bình thường,thế là sao nhỉ