• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia E63.

Status
Không mở trả lời sau này.

dohoangvi

mình mới mua chú E63 được 1 ngày, cho mình hỏi các bạn có ai sài E 63 chưa, nếu sài rồi test cho mình, là khi vào danh bạ điện thoại, ấn nút xuống hoặc lên, thanh trỏ nó cư nhòe nhòe có các tia sáng bé bé o thanh trỏ, có bạn nào bị như vậy không, xin thông tin cho mình vào số fone 0909 446 448 gấp, mình xin cảm ơn, để có gì sáng mai mình đi đổi cái khác hihi. Mong Mod và Admin giúp mình.

minh cung như zay ah
cung ko biet no lam sao nua.neu minh an nhanh thi moi bi

dohoangvi

mình thử hack nhưng mà khó thực hiện quá.Mình không lấy cer được.Số IM:359319020810603.Ai Lấy giúp mình với,thanks trước.

tulaking

Cảm ơn mọi người, vậy là do nó bị vậy, ko phải fone lỗi, thanks 2all...!!!

spiderman_anhvu

mình thử hack nhưng mà khó thực hiện quá.Mình không lấy cer được.Số IM:359319020810603.Ai Lấy giúp mình với,thanks trước.

Bạn sang box phần mềm ứng dụng, bài viết trong phần "chú ý" có 1 topic request file cer đó. Bạn request vào đó sau 1 ngày là có thể có file cer luôn. :)

dohoangvi

mình dùng e63 nhưng mình không biết hack kiểu nào cả.minh mò nhiều rùi nhưng cách nào cũng không được hết,làm ơn giúp mình với

tulaking

Chuẩn, đọc hết 15 trang này là có bài hack của E 63 đấy, nhưng dạo này bận công việc quá nên ko có times để đọc kỹ, đọc lướt qua thấy nó loàng ngoàng dây điện quận dây chun quá, cần tìm member live in HANOI bít hack fone e 63 đây, hum nào rảnh hack mình cái, mình mời trầu cafe mút nhá :D :p

tulaking

Cho mình hỏi E 63 sài S60 V3, vì vậy phải kiếm PM nào thì mới thích ứng,ví dụ như phải hỗ trợ màn hình 230 x 240 còn gì nữa không mọi người.

Jesse

Cho mình hỏi E 63 sài S60 V3, vì vậy phải kiếm PM nào thì mới thích ứng,ví dụ như phải hỗ trợ màn hình 230 x 240 còn gì nữa không mọi người.

Hỗ trợ màn hình 320 x 240 chứ ko phải 230 x 240 bạn ui.

Có một số phần mềm hỗ trợ tất cả những dòng máy v3 9.x bao gồm cả 240 x 320 và 320 x 240 luôn bạn à.

Bạn có thể vào đây tham khảo để tìm phần mềm thích hợp cho mình :

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=24535

hoặc :

http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=18

Cứ mạnh dạn cài thử vào máy mình (nếu đã hack rùi), nếu ko phù hợp thì gỡ ra. ;;)

popminh

miếng dán màn hình cho E63

bác nào có biết chỗ nào bán miếng dán màn hình cho E 63 cho e địa chỉ với (HN nhé), mua miếng to về dán cắt ra thì ở viền lại bị hở chứ ko kín như nó cắt. xấu quá.8-|

dohoangvi

Làm ơn cho mình phần mềm nghe nhạc đựoc không?Mình dùng chương trình của máy nhưng mà khó dùng wa'

vnpt1706

Làm ơn cho mình phần mềm nghe nhạc đựoc không?Mình dùng chương trình của máy nhưng mà khó dùng wa'

Có phải máy mình chưa hack là ko phải hàng công ty phải ko ?
Đâu có chuyện chưa hack là hàng công ty hay XT bạn(không liên quan với nhau nhé!)
ai có phần mềm âm lịch cho mình luôn nhé

vào đây tìm cái mình cần nhé!
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21137&page=85

mt9500

Mình chép ebooks vào folder EBOOK của thẻ nhớ nhưng vào Mobireader, chọn tab thẻ nhớ thì máy báo không tìm thấy dữ liệu. Ai biết giúp với

Kojiro

Super V.I.P
Mình chép ebooks vào folder EBOOK của thẻ nhớ nhưng vào Mobireader, chọn tab thẻ nhớ thì máy báo không tìm thấy dữ liệu. Ai biết giúp với

Chép thử vào Documents nha bạn, thường thì chép vào ebooks là đúng đó :-??

Status
Không mở trả lời sau này.