• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia E63.

Status
Không mở trả lời sau này.

lamnt0702

Cho mình hỏi,mình có đăng ký trên nokia mail và được tin nhắn có line nhưng mình tải về kg được có kết nối qua wifi. Theo ý bạn gửi và nhận mail thì dùng trong phần tin nhắn hay tải PM trong mail nokia.Nhờ chỉ giáo cám ơn nhiều.Cho mình hỏi thêm là có xem truyền hình qua wifi được kg? và kênh TH nào

Bạn thử cái này nhé ;) Nokia E-mail App ứng dụng E-mail dành riêng cho các dòng máy của Nokia đó :)

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=44148&highlight=Nokia+E-mail

Còn vấn đề về xem tivi thì bạn kết nối Y5 rồi thì xem tivi bình thường thôi,như mấy kênh VTC online đó :D

minhn70

Cám ơn bạn rất nhiều,vì mình mới mua nên kg biết nhiều,rất cần sự giúp đở của các bạn.Theo như bạn nói là phải kết nối Y5,thì mình kg hiểu mong bạn nói rỏ thêm.Sau này chắc có nhiều việc nhờ bạn chỉ thêm,Cám ơn nhiều

lamnt0702

Cám ơn bạn rất nhiều,vì mình mới mua nên kg biết nhiều,rất cần sự giúp đở của các bạn.Theo như bạn nói là phải kết nối Y5,thì mình kg hiểu mong bạn nói rỏ thêm.Sau này chắc có nhiều việc nhờ bạn chỉ thêm,Cám ơn nhiều

Thì tại bạn hỏi là kết nối Y5 có xem được tivi hem mà :D Mình trả lời là có thể,vì bạn cứ dùng đt kết nối internet qua Y5 rồi vào trang http://www.vtc.com.vn/ là có 1 đống kênh cho bạn xem à :D Còn E63 chắc ko xem tivi được như kiểu N96 với N92 đâu vì ko tích hợp DVBH thì phải :D Mình ko nhớ rõ nữa :p

bogia289

Cài đặt Fone tiếng Nhật cho E 63

Em đang học tiếng Nhật và rất cần từ điển tiếng Nhật cho điện thoại E 63 của mình. Em đã cài thử từ điển Nhât Việt-VIệt Nhật chạy bằng MobiPocketReader và phần mềm fone tiếng Nhật Psiloc Crystal Japanese nhưng phần mềm này chỉ chạy đc 14 ngày rồi ko dùng được nữa. Em đã cài lại thử nhưng vẫn ko dc vi máy báo hết hạn dùng thử. Em có tìm thử bản full Psiloc Crystal Japanese Localization gồm file 30 Cracked-BiNPDA.sisx và Psiloc Crystal Japanese Localization v1.55 S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned Cracked [BiNPDA].sisx. Nhưng khi cài file 30 Cracked-BiNPDA.sisx thi máy lại báo là loi hệ thống nên ko cài được
Hiện nay máy em co từ điển nhưng ko dùng được.
Rất mong được các anh- các chuyên gia đã có kinh nghiệm trong vấn đề này tư vấn giúp em. Nếu ai có phần mềm gõ tiếng Nhật khác full cho S60v3 thì cho em xin.
Em xin chân thành cảm ơn

tuanhtvn

cho mình hỏi với!mình cũng mới dùng E63,làm các cách như mọi người chỉ rồi mà sao khi cài pm vào máy vẫn bị báo lỗi là "..bị chi phối mởi chứng chỉ..".Mình cũng đã sign rồi,bằng binsign,nhưng khi coppy vào máy để cài vẫn bị báo lỗi vậy là sao????????:|

tuanhtvn

chán nhỉ!ko có broooo nao chỉ mình ah?giờ vẫn po tay với em e63.hihixhix hiep mi!!!!!!!!!!1111
:-/

vnpt1706

cho mình hỏi với!mình cũng mới dùng E63,làm các cách như mọi người chỉ rồi mà sao khi cài pm vào máy vẫn bị báo lỗi là "..bị chi phối mởi chứng chỉ..".Mình cũng đã sign rồi,bằng binsign,nhưng khi coppy vào máy để cài vẫn bị báo lỗi vậy là sao????????:|

chán nhỉ!ko có broooo nao chỉ mình ah?giờ vẫn po tay với em e63.hihixhix hiep mi!!!!!!!!!!1111
:-/

binsign hay signs603rd chỉ giải quyết được 1 số PM thông thường thôi!Bạn phải hack phone thì mới không bị vấp vấn đề trên

tuanhtvn

binsign hay signs603rd chỉ giải quyết được 1 số PM thông thường thôi!Bạn phải hack phone thì mới không bị vấp vấn đề trên

mình cũng muốn hack,nhưng khổ nỗi ko sign được mấy cái phần mềm để hack ấy chứ!bạn có cao kiến gì chỉ mình với.
giớ mình chỉ cài được mỗi cái x_plore thoai,những pm khác để hack thì po tay,không thể nào mà cài được,mặc dù đã sign rồi.khó xơi quá :-?? b-)X-(

HotelHoangMinh

Theo lý thuyết thì E63 hỗ trợ chạy thẻ 8gb nhưng mình khuyên bạn nên dùng 4gb thôi :D

Ấn dấu cách 2 lần là thành xuống dòng đó bạn :-??

Bạn phải cài thêm font tiếng việt để đọc được tiếng việt mà ko bị lỗi ô vuông nhé!

Smart movie thi bạn vào topic yêu cầu phần mềm và ứng dụng nhé :|
Font tiếng việt cài ở đâu vậy bạn? Mình mơi chuyển qua máy này nên không biết mong bạn giúp.

vnpt1706

mình cũng muốn hack,nhưng khổ nỗi ko sign được mấy cái phần mềm để hack ấy chứ!bạn có cao kiến gì chỉ mình với.
giớ mình chỉ cài được mỗi cái x_plore thoai,những pm khác để hack thì po tay,không thể nào mà cài được,mặc dù đã sign rồi.khó xơi quá :-?? b-)X-(

vào Đây nè bạn ,không có gì gọi là khó cả (người ta làm được thì mình làm được)

minhn70

Khóa phím

Trong máy của mình khóa phím là 2p,mình muốn chĩnh còn 1p thì làm cách nào,nhờ các bạn chỉ giáo.Cám ơn

Neo127

Có ai biết cách cài themes cho E63 không? chỉ dùm mình! sao mình cài nó báo "chứng chỉ quá hạn" tháo sim ra format máy cài lại cũng ko được! đem sign luôn cũng ko cài được! chỉnh thời gian lại về 2007, 2008 cũng ko được! nói chung là hết mọi cách...ai biết chỉ dùm mình! Cám ơn nhiều!

NguyenTu

Super V.I.P
E 63 mình cài bình thường mà. có đòi chứng chỉ gì đâu? Bạn thử vào tool/Setting/appliaction/App.manager/ software installation chọn alldòng thứ 2 chọn Off xem sao

nguyenpa

Super V.I.P
Có ai biết cách cài themes cho E63 không? chỉ dùm mình! sao mình cài nó báo "chứng chỉ quá hạn" tháo sim ra format máy cài lại cũng ko được! đem sign luôn cũng ko cài được! chỉnh thời gian lại về 2007, 2008 cũng ko được! nói chung là hết mọi cách...ai biết chỉ dùm mình! Cám ơn nhiều!

bạin cài pm freesign rồi chọn theme muốn cài seflsign nó 1 cái là cài ok :)

Status
Không mở trả lời sau này.