• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia N72

T_T N72 có up lên N70 Music Edition

• Total voters
    17
  • Poll closed .

Mr_Sulla

Tuy 2 phiên bản này khác uid nhưng trong thư mục !:\system\apps thì vẫn tên là TTPod như nhau nên ko thể cùng cài trên bộ nhớ máy hoặc cùng cài trên thẻ đc. Fải cài 1 phiên bản ra bn máy, 1 phiên bản ra thẻ mới ok
Posted via Mobile Device

phuonggm

cần từ điển A-V , V-A . Theo cả nhà thì nên dùng PM nào
Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

cần từ điển A-V , V-A . Theo cả nhà thì nên dùng PM nào
Posted via Mobile Device

bạn có thể dùng mdict_pro( từ điển chuyên ngành-bản quyên)
hoặc TMAdic(miễn phí) hay mdict(miễn phí) hoặc lacviet 2004(miễn phí) , trong forum có post rồi đó , mình nghĩ bạn nên dùng MDICT do pác hbinhlove post đó. cái đó hay lắm

phuonggm

up link down trực tiếp hoặc đường link dẫn đến topic ấy được k. Mình tìm k thấy
Posted via Mobile Device

Mr_Sulla

Tai nghe bluetooth cho n72...Nên dùng thê' nào
Posted via Mobile Device
thì dùng như hướng dẫn sử dụng thôi. Mà khuyên bạn nên mua hàng xịn. Đừng mua hàng chjna
Posted via Mobile Device

phuonggm

mình down TMAdict về. cop hết vào data rùi. còn cái font k bít để đâu
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

mình down TMAdict về. cop hết vào data rùi. còn cái font k bít để đâu
Posted via Mobile Device
Nếu là file font (dạng gdr, tff...) Thì chép thẳng vào C:/ system/fonts chưa có thư mục fonts thì tự tạo ra, n70 72 thì có thể cho font vào thẻ. Còn nếu là file sis thì cài đặt bình thường. :),

minhtu2000

Hỏi về N72 của em

em đang dùng con N72 ,ko biết dạ này nó giở chứng thé nào mà thỉnh thoảng nó lại bị đơ luôn. khởi động lại nguồn ko dc, em phải tháo pin ra rồi lắp lại mới dc:-/:O
Có ACE nào biết cái N72 của embij j` hok??
chỉ dùm em với. Em cảm ơn nhiều:)

onlylove80

em đang dùng con N72 ,ko biết dạ này nó giở chứng thé nào mà thỉnh thoảng nó lại bị đơ luôn. khởi động lại nguồn ko dc, em phải tháo pin ra rồi lắp lại mới dc:-/:O

Bạn nên nói rõ là khi bị đơ là do bạn chạy phần mềm hay làm gì, như vậy mọi người sẽ hiểu được vấn đề và đưa ra phương pháp tốt nhất cho bạn..Mình đoán mò na...Có thể do bạn đã cài 1pm không tương thích với máy nên khi vào chương trình thì bị đơ máy..hoặc bạn đã để nhiều ứng dụng chạy ngầm trong hệ thống gây ra máy chạy chậm dễ treo máy(đơ). Nếu không phải những lý do trên thì bạn thử format may đi xem còn bị như vậy không nhé..

JuRay-Duan

Nếu máy bạn kô cài nhiều phần mềm thì bạn thử 4mat máy lại xem còn bị nữa kô?
Lấn sau mún hỏi gì về n72 thì nên post vào chỗ này nhé :)
http://pdaviet.net/showthread.php?t=18938&page=27

minhtu2000

1 lần đơ là e đang xem ảnh. 1 lần là đang bật bluetooth
vậy anh chỉ dùm em 4mat thế nào và 4mat là mất cả dữ liệu trong máy fai? ko ạ

ngocthanhdhgtvt

1 lần đơ là e đang xem ảnh. 1 lần là đang bật bluetooth
vậy anh chỉ dùm em 4mat thế nào và 4mat là mất cả dữ liệu trong máy fai? ko ạ

4mart là phải mất rồi, copy danh bạ sang sim hay backup sang thẻ nhớ, còn những ghj chú quan trọng thì ghj ra bên ngoài, àh nếu máy bị virut thì phải 4mart thẻ nhớ nữa mới ỗn còn nếu mà máy đơ do bạn cài nhjều ứng dụng thì hãy remove đi nhé, khỏi fải 4mart 4 ngón chĩ cần remove bớt các ừng dụng sau đó tháo thẻ nhớ ra và thao tác *#7780# hay mạnh hơn là *#7370# , chĩ cần vậy là đủ. Trách 4mart 4 ngón quá nhjều chĩ khj bị vjrut thì mới dùng. Ok

Posted via Mobile Device

zxcvbnm86

Các anh cho em hỏi em có con n72. Bây giờ em mún up FW cho máy em. Cách up thì em bít làm nhưng up lên có bị thay đổi IMEI không ạ ?. Cảm ơn các anh