• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN & SỬ DỤNG SAMSUNG GALAXY SIII

Cacbonr

Mình thật sự rất hàj lòng với dòng máy này nhưg mình có 2 vấnd9ề muốn hỏi chử thớt:
1. Theo wảng cáo thì máy sẽ có ram là 1gb nhưg tại sao máy của mình chỉ có 779mb ram thô mất gần 1/3
2. Mình đã down flash về r nhưg khj xem fim online mặc dù phim vẫn chạy vẫn có âm thanh nhưg màn hình thì lạj đen thuj hk thấy j hết
Mog chủ thớt chỉ gjúp mình vớj thanks bạn nhìu lun

dduuoonngg88

Mình thật sự rất hàj lòng với dòng máy này nhưg mình có 2 vấnd9ề muốn hỏi chử thớt:
1. Theo wảng cáo thì máy sẽ có ram là 1gb nhưg tại sao máy của mình chỉ có 779mb ram thô mất gần 1/3
2. Mình đã down flash về r nhưg khj xem fim online mặc dù phim vẫn chạy vẫn có âm thanh nhưg màn hình thì lạj đen thuj hk thấy j hết
Mog chủ thớt chỉ gjúp mình vớj thanks bạn nhìu lun
cái này bình thường mọi máy dều thế, ram 1gb chỉ thực tế 800mb thui, ngay cả bộ nhớ trong 32gb cũng sài được 25gb
máy mình ram 2gb nhưng chỉ được 1.8gb

olefin

Các mem cho mình hỏi. Lúc trước dùng S2, mỗi reset factory là nó sẽ hỏi password gmail của mình, như vậy rất bảo mật nếu có ai lỡ reset factory lại máy cũng không lo . Giờ mình dùng S3 mỗi khi reset factory nó chẳng hỏi mật khẩu gì cả như vậy không bảo mật lắm. Có mem nào biết cách nào để nó hỏi mật khẩu khi factory không? Thanks all!!!!