• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Samsung i8510 INNOV8

lienhiu

bro nào biết làm thế nào để có cái giao diện như hình dưới ko

thấy đẹp quá mà ko biết làm thế nào

chungkiet

tui mới mua máy chưa được 1 tháng mà đã chết 1 viên pin rùi, hết thời hạn bảo hành mà pin cứ chết vậy thì mình cũng chết theo nó luân,
các bạn nào chưa biết háck phôn thì theo mình thế này: các bạn tìm trên mạng phần mềm herox 2.03 đã signed (......tìm hiểu thêm về lấy files cer và key) là hack phôn được 1000%, máy mình làm cách này chạy được tất cả phần mềm.

tsbv1701

HDH của kon này là symbian hả mấy pác, k lẽ nokia cũng bán bản quyền symbian nửa

hunghuong090

0946113191; đây là ảnh e chụp chế độ chân dung nói:
máy này độ phân giải cao nên khi xem ở mh nhỏ thì sẽ bị gai.khi xem trên máy tính thì sẽ khac bạn à

mottydong

có pro nào cài được n-gage cho ss i8510 chưa ??? máy em hack rồi, cũng đã nhét đc bộ cài n-gage vào máy nhưng ko thể chơi game đc
xin các bác chỉ giáo dùm :(

otchithienebook

Các bác có thể bớt chút thời gian nói rõ từng bước hack 1 em i850 không ạ. nếu các bác bận thì cho em hỏi cách cài font tiếng việt cho em này thôi cũng được. cho em hỏi hack thì có ý nghĩa gì, sau khi hack thì mình cài game và soft đúng ko ạ. nhưng một gà mờ như em cần những bước cụ thể, mong bác nào rúp đỡ tận tình ạ. em xin cảm ơn

pác ơi cho em hỏi từng bước hack cụ thể được ko, bác hướng dẫn từ từ và cách cài 1 soft hay game làm mẫu được ko ạ. em ko có căn bản từ đầu nên cứ bảo down cái này về rồi cài vào, ko biết từ đâu vào đâu. cần phải là gì trước tiên. bác khai thông bí kíp cho em ko em dùng mà ko cài được ứng dụng thấy chỉ mún đập ra thế này thì tội con điện thoại của em lắm ạ