• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận và chia sẻ địa chỉ uy tín để thay đồ UIQ3 (Toàn quốc)

XiaoGui

thế thì đợt này về việt nam em phải tới xem sao,hàng bên này thì cũng rẻ nhưng mà hay có đồ nhái lắm,nên mua cũng ko yên tâm.hix

Son_Nguyen

thế thì đợt này về việt nam em phải tới xem sao,hàng bên này thì cũng rẻ nhưng mà hay có đồ nhái lắm,nên mua cũng ko yên tâm.hix

Tai nghe anh đang dùng cho w950i & N95 anh toàn lấy ở chỗ đó đấy chứ. Hàng ổn lắm, có bảo hành mà em, ko lo. Từ trước cái HPM-82 anh cũng lấy ở đó thôi, ở Care của SE là 750k mà ko còn hàng. Đắt kinh luôn.

Caohieu88

Anh vẫn đang dùng đây, ngon lành mà, có vấn đề gì đâu. Chất lượng khá ổn đấy.:).

Hôm nào rảnh anh đi cùng em chọn tai nghe nhá, con HPM 62 cổ đứt dây mất rùi :(( :(( :(( giờ chẳng có gì để nghe nhạc :( :(

anhmatphales

P990i hoàn toàn k có hàng nhái, bạn cứ yên tâm xài. Nếu loa chưa to bạn có thể tìm hiểu lại các bài mod khác, có thể bạn mod chưa đúng hoặc cái loa của bạn có vấn đề. 2tr rẻ quá nhỉ???

đúng là ko có hàng nhaí nhưng hàng lởm thì rất nhiều . mình có thằng bạn trên lạng sơn .giá naỳ các bạn nghe còn sốc nữa .. p990 2m200k . motorola q9h 2m900k . nokia e71 2m800k . tất cả đều mới đét . thàng bạn vừa mua con q9h đây này , dùng rất oke mỗi tội số siri ko trùng nhau . .. còn vụ pin mình cũng bị lừa một qủa bst 40 giá 300k mua ở 66hàng cót dùng từ 7h sáng đến 4h chiều hết sạch ... chán vãi . chiều nay cũng vừa ra đặng dung mua cái bút gía 20k trông cũng khá đẹp mà lại rẻ nữa chứ .

NokuaN70

Well-Known Member
Cây bút giá 20k trọng lượng nó ra sao bác? Nặng hay nhẹ, nhẹ là hàng đểu, đầu bút kg vặn ra dc cũng hàng đểu luôn. Bút thật cầm nặng hơn hẳng mấy cây bút đểu, 2 đầu đều vặn ra dc.
Posted via Mobile Device

XiaoGui

Bút 20k thì đúng là bút rởm rồi,bên em bút có 5 tệ 1 cái,rẻ lắm ạ. Mà đấy còn là chưa mặc cả đấy.

Son_Nguyen

Hôm nào rảnh anh đi cùng em chọn tai nghe nhá, con HPM 62 cổ đứt dây mất rùi :(( :(( :(( giờ chẳng có gì để nghe nhạc :( :(
OK, hết tuần này là anh nghỉ hè rùi. Để sang đầu tháng sau thì anh gọi điện cho rùi anh đi cùng luôn.:D.
P/S: đêm nay chung kết C1 roài, phải thức đêm xem thoai.:)).

Son_Nguyen

Cây bút giá 20k trọng lượng nó ra sao bác? Nặng hay nhẹ, nhẹ là hàng đểu, đầu bút kg vặn ra dc cũng hàng đểu luôn. Bút thật cầm nặng hơn hẳng mấy cây bút đểu, 2 đầu đều vặn ra dc.
Posted via Mobile Device
Chính xác đấy anh Nokua à, trước em có 1 cái bút xịn & 1 cái đểu, cầm thấy khác hẳn nhau luôn. Cầm bút xịn cảm giác nặng hơn nhiều so với cái đểu, cái xịn thì còn tháo làm 3 khúc được.

vuongtrungduong

haha,có cây bút Tìu của thằng bạn cho,thử bẻ 1 cái nó gãy luôn chứ ko ròi ra :)) bẻ bút thật nó ra 3 khúc,chả lẽ giờ đi mua bút(nếu bị mất) lại yêu cầu chủ hàng cho bẻ thử hix,nó quai vỡ mỏ :(

kidrock84hn

Em hỏi chỗ thay chân sạc cho p990i ạ

Tình hình là em có con p990i chân sạc bị lỏng hay sao ý,lâu lâu cắm tai nghe thấy chập chờn nghe nhạc phát bực,bác nào bít chỗ thay và giá cả thì báo em với nhé,thanks các bác trước:D

vuongtrungduong

tháo ra lau rửa đi bạn,thay làm gì vội thế!có nhiều khi chân sạc lâu ngày bị ô xy hóa tí thôi,tháo ra lau cồn sạch là nó lại nhạy ngay ấy mà!

p/s :mới đăng bài mà sao vội vã hỏi tiếp thế :) cứ từ từ sẽ có các mem vào tham gia chủ đề thôi.

kidrock84hn

em không rành về máy móc lắm nên cũng ko dám tháo,hehe:D,thế bác nào bít chỗ nào sửa uy tín dòng nài hok ạ?em mang đến làm cho chắc
à mà em lau rửa ở ngoài bóng lộn roài mà cũng vẫn chập chờn,hình như cái nhựa để giữ 2 chân sạc nó bị dão ra nên ko giữ chặt đc hay sao ý ạ

anhmatphales

l
haha,có cây bút Tìu của thằng bạn cho,thử bẻ 1 cái nó gãy luôn chứ ko ròi ra :)) bẻ bút thật nó ra 3 khúc,chả l�� giờ đi mua bút(nếu bị mất) lại yêu cầu chủ hàng cho bẻ thử hix,nó quai vỡ mỏ :(

Posted via Mobile Device chắc chắn là bút đểu rồi . nhưng nó chỉ có 20k nên có gẵy hỏng cũng chẳng sao , nếu ai ở hn mỉnh khuyên các bạn muốn mua đồ đểu cho dt thì nên ra ĐẶNG DUNG vì dù là đồ đểu nhưng giá rất rẻ mà lại ko bị lừa . phương châm mua đồ đểu giá rẻ , còn hơn mua đồ đểu giá thật

ngoisaole

bác nào ở tp.hcm có chỗ nào bán bút của w950 hàng lõm giá rẽ là được. chứ cũng ko cần hàng thật làm gì. biết thì chỉ em với .thanks các bác

eternal_vnn

bác nào ở tp.hcm có chỗ nào bán bút của w950 hàng lõm giá rẽ là được. chứ cũng ko cần hàng thật làm gì. biết thì chỉ em với .thanks các bác

bạn thử lên trang 5giay.vn đi,mình thấy rất nhiều người rao bán phụ kiện SE trên đó,1 cây bút khoảng tầm 10-20k đó bạn.

decon

Tình hình là em có con p990i chân sạc bị lỏng hay sao ý,lâu lâu cắm tai nghe thấy chập chờn nghe nhạc phát bực,bác nào bít chỗ thay và giá cả thì báo em với nhé,thanks các bác trước:D

Bạn tìm cái bản vẽ hướng dẫn tháo lắp P990i trên forum rồi tháo võ ra khá dễ nếu tinh ý một chút(quan trọng là gở cái nắp trên đầu và 2 cái khớp bên hông),nếu cái chân xạc của máy kg còn tiếp xúc tốt nữa thì bạn tháo cái đế xạc kèm theo máy ra rồi chọn một cái chân xạc(mới nhất,ít sdung) rút ra thay vào máy rồi ráp vào thôi.Mình đã từng bị như vậy rồi tự thay luôn.

NokuaN70

Well-Known Member

Hàng dỏm xài một thời gian cái đầu bút nó bị xướt, chọt chọt một tí là tiêu miếng dán, bút xịn cũng vậy nhưng lâu bị hơn. Cuối cùng mình phải chế cái đầu bút khác thay vào, nhìn kg thẩm mỹ cho lắm nhưng ổn, lâu rồi chưa phải dán lại màn hình.

Posted via Mobile Device

ngoisaole

Hàng dỏm xài một thời gian cái đầu bút nó bị xướt, chọt chọt một tí là tiêu miếng dán, bút xịn cũng vậy nhưng lâu bị hơn. Cuối cùng mình phải chế cái đầu bút khác thay vào, nhìn kg thẩm mỹ cho lắm nhưng ổn, lâu rồi chưa phải dán lại màn hình.

Posted via Mobile Device

chứ giờ bút xịn kiếm khó mà còn hay bị lừa thui chẳng thà mua bút mõm xai khi nào hư thì vứt mua cây khác cũng ko tiếc hihi:)):))

NokuaN70

Well-Known Member
chứ giờ bút xịn kiếm khó mà còn hay bị lừa thui chẳng thà mua bút mõm xai khi nào hư thì vứt mua cây khác cũng ko tiếc hihi:)):))

Bút xịn giá 100, khi mua yêu cầu nó cho thử bằng cách vặn đầu bút ra, nếu vặn ra dc thì bút xịn, cầm nặng tay, hàng đểu nhẹ hều, cầm là biết ngay.

Posted via Mobile Device