• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận và chia sẻ địa chỉ uy tín để thay đồ UIQ3 (Toàn quốc)

supervinh

hi hi,hôm nay tớ đã tìm được chỗ thay nắp đậy flip rồi,thay mất 100k.bây giờ nhìn cũng phê phê phết.a,bạn nào có nhu cầu mua bàn phím ngoài mình để lại cho,lien hệ với mình 0978306662

lee_boong

bạn ơi phim ngoài bạn bán lai bao nhieu xiền vậy. tôi thích dùng phím ngoai hơn. ngón tay hơi to mà:( .

supervinh

mình bán 300k,nó còn mới mà,máy mình con 6 thang bảo hành.mình bán tại nhà cho bạn yên tâm

anhtuan206

có bác nào biết chỗ nào ở Hà Nội bán vỏ con P1i không?giúp mình với,nếu cho mình biết giá luôn càng tốt nha.thanks!

protect01

Cho em hỏi về nơi bảo hành sony ecricsson

Các bác cho hỏi chỗ 161 Hai Bà Trưng Q.1 bây giờ nó ở đâu vậy ? Hôm bữa lên đó định thay màn hình w950i bị nứt mà ko thấy nó nằm ở đâu hết. , À tiện thể cho em thêm mấy địa chỉ của nơi khác được ko .Thanks các bác nhìu ạ ;;)

anhtuan206

Các bác cho hỏi chỗ 161 Hai Bà Trưng Q.1 bây giờ nó ở đâu vậy ? Hôm bữa lên đó định thay màn hình w950i bị nứt mà ko thấy nó nằm ở đâu hết. , À tiện thể cho em thêm mấy địa chỉ của nơi khác được ko .Thanks các bác nhìu ạ ;;)

đây bạn nhé.
161 Hai Bà Trưng Q.3
106A Trần Đình Xu, P.Nguyễn Cư Trinh, Q.1
6A TÚ XƯƠNG, P.7, Q.3

anhtuan206

bác nào biết chỗ nào bán vỏ P1i ở Hà Nội không nhỉ?mình tìm mãi mà không thấy.hôm trước bác p3600i cho mình link của bác nào ở 32 Trần hưng đạo nhưng ở đó không có vỏ này thế mới chán chứ.

cmt_bk

bác nào biết chỗ nào bán vỏ P1i ở Hà Nội không nhỉ?mình tìm mãi mà không thấy.hôm trước bác p3600i cho mình link của bác nào ở 32 Trần hưng đạo nhưng ở đó không có vỏ này thế mới chán chứ.

trả lời ở #146 rồi mà

anhtuan206

trả lời ở #146 rồi mà

thế bạn không thấy mình bảo là bác p3600i đưa cái link đó nhưng mà ở chỗ đó họ không có à?lần sau bạn nên đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nha.bác nào biết địa chỉ cho mình biết với nha.

cmt_bk

thế bạn không thấy mình bảo là bác p3600i đưa cái link đó nhưng mà ở chỗ đó họ không có à?lần sau bạn nên đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nha.bác nào biết địa chỉ cho mình biết với nha.

hic, mình xin lỗi nhé.đọc không kỹ...:-s
ah, mình nghe nói P1i không có vỏ để thay.....

Son_Nguyen

hic, mình xin lỗi nhé.đọc không kỹ...:-s
ah, mình nghe nói P1i không có vỏ để thay.....
Vỏ P1i để thay thì có đó bạn nhưng giá thì chắc chắn là ko hề rẻ chút nào.:D. Mà phải đặt hàng chứ ko phải có ngay đâu.:)).
@anhtuan206: nếu ở kia ko có thì bạn thử liên lạc tại đây xem sao.

anhtuan206

Vỏ P1i để thay thì có đó bạn nhưng giá thì chắc chắn là ko hề rẻ chút nào.:D. Mà phải đặt hàng chứ ko phải có ngay đâu.:)).
@anhtuan206: nếu ở kia ko có thì bạn thử liên lạc tại đây xem sao.

giá nguyên bộ vỏ của P1 tại SE care tầm 550k.

thanks hai bác nha.mình thấy nếu vỏ xịn ở SE care mà 550k cũng có thể được.tại hôm trước mình làm rơi nên nó bị xước ở bên cạnh máy.trông không hợp với một chiếc đt tầm cỡ như thế.nên mình muốn thay nó đi ấy mà

anhtuan206

trời,xước chút thay chi bạn,tốn ra,đi dán skin đẹp đẹp cái trông lại hay hơn ấy chứ!

mình cũng định đi dán,nhưng thấy anh học cùng mình cũng dán con p1i trông xấu quá.anh ấy dán được có khoảng gần 1 tháng đã đi bóc ra rồi.mình vẫn thích vẻ tự nhiên của nó.:D

NokuaN70

Well-Known Member
mình cũng định đi dán,nhưng thấy anh học cùng mình cũng dán con p1i trông xấu quá.anh ấy dán được có khoảng gần 1 tháng đã đi bóc ra rồi.mình vẫn thích vẻ tự nhiên của nó.:D
Cứ để vậy xài đi bạn, thay làm gì cho phí, chừng nào te tua quá hẵng thay. Con P1 của mình còn thê thảm hơn, 4 góc máy trầy te tua hết( bỏ túi, nhảy từ trên cao xuống, em nó bay ra cả mét), nếu kg có vấn đề gì thì cứ xài.:-/

anhtuan206

Cứ để vậy xài đi bạn, thay làm gì cho phí, chừng nào te tua quá hẵng thay. Con P1 của mình còn thê thảm hơn, 4 góc máy trầy te tua hết( bỏ túi, nhảy từ trên cao xuống, em nó bay ra cả mét), nếu kg có vấn đề gì thì cứ xài.:-/

vậy à.vậy mà mình định thay đấy.vậy thì thôi cứ để thế dùng cũng được nhỉ.của mình thì chỉ bị xước 1 ít bên cạnh máy thôi.từ đợt mua mới đến giờ mình mới bị để rơi 1 lần.nhưng cái lần rơi duy nhất ấy cũng đem đến cho mình nhiều rắc rối quá.phải mang đến SE care thay loa nghe gọi mất toi 200k,và còn bị xước nữa chứ.hơi tiếc.:D

cmt_bk

vậy à.vậy mà mình định thay đấy.vậy thì thôi cứ để thế dùng cũng được nhỉ.của mình thì chỉ bị xước 1 ít bên cạnh máy thôi.từ đợt mua mới đến giờ mình mới bị để rơi 1 lần.nhưng cái lần rơi duy nhất ấy cũng đem đến cho mình nhiều rắc rối quá.phải mang đến SE care thay loa nghe gọi mất toi 200k,và còn bị xước nữa chứ.hơi tiếc.:D

hic hic, thế thì em này mất giá quá, tiếc thật!!!!
nhưng mà rơi thế thì đúng là cứ nên dùng tiếp thui, còn thay thì để sau nát quá thì thay cho mới hẳn, con của mình nát góc nhưng cũng chưa thay nè...:D