• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

vh1981

Bạn nào có phần mềm FPTS Mobile đi kèm với máy HTC do FPT phân phối cho mình xin :)

thanks

romano81

Mình định mua con Omnia i900 sài nhưng phân vân không biết có phần mềm Mcleaner (chăn cuộc gọi và tin nhắn có thông báo) dành cho wm giống như Symbian không vậy?

kdv2108

Active Member
Mình định mua con Omnia i900 sài nhưng phân vân không biết có phần mềm Mcleaner (chăn cuộc gọi và tin nhắn có thông báo) dành cho wm giống như Symbian không vậy?

Nếu chỉ cần chặn cuộc gọi và tin nhắn thì WM nhiều lắm:magiccall.call block...

Mr_DHL

Đừng để 1 lý do cỏn con như vậy làm chậm đi niềm đam mê WM của bạn. Hãy nhớ: "Trên WM không gì là không có thể".

khoailang_tn

XIN GIÚP MÌNH VỚI THANKS CÁC BẠN NHIỀU

Mình đg xài con O2 ATOM,trước giờ mình sử dụng wifi lướt wed bình thường.Đến giờ ko biết bị gì mà vào wed ko đc,mình thử ie,skyfire,opera vẫn ko đc, nhưng wifi kết nối tốt vi mình sử dụng pm chat slick vẫn ok.chỉ có vào wed ko đc và googlemap trực tuyến cũng ko đc.Xin các bạn chỉ giúp dùm mình.trong phần wifi connects to nó ko hiện thông tin gì và data Encrypition chỉ hiện disabled va wep ko hiển thị internet.Xin các bạn giúp mình với.thanks các bạn thật nhiều...........
THÂN CHÀO

Chỉnh sửa cuối:

rot80

Đang xai atom exec romm6.1 , mấy bro cho hỏi có phần mềm nào biến máy thành cái đầu đọc sim ko( simcard reader). tưong tự như thành đầu đọc thẻ nhớ đó. tìm hoài ko thấy, bác nào biết chì dùm.thanks

ngocsondt

Chương trình khởi động PPC có tiếng nhạc giống PC

trước khởi động ppc lên có cái nhạc giống máy tính. em mới up rom mới lên quên mất chương trình đấy là gì rồi. bác nào có gửi lên cho em nha ;;)

bonmat8888

để cập nhật kết quả các giải bóng đá Anh, TBN, Đức,... tôi đã dùng phần mềm TeamStart cho PPC. Nhưng kể từ vòng 3 giải ngoại hạng Anh đến giờ không thể nào cập nhật kết quả được. Vậy có phần mềm nào cập nhật kết quả bóng đá 2009-2010 làm ơn chỉ giùm.
Thanks.

hcqp

Vui lòng cho em biết cách tạo và cập nhật các trang Web tin tức của Việt Nam như Tuổi trẻ, Vnexpress,... trong phần mềm SPB News
Em cài rồi mà không biết dùng! Hix

hieu113

các bác cho em hoi, sao em cai ActiveSync 4.5 trên windows7 ko được vậy các bác:(:)((

longphibaccai

sao cái iDialer ko gọi điện cho số khác được zậy trời?Có pác nào bít ko?
Thanks trước nha.^^.

Xin chào các bác:D

không biết bài viết này của em đúng vị trí chưa ta?:-??

Các bác cho em hỏi là tới thời điểm này với dòng PPC thì loại máy nào hot nhất ạh

hiện em đang dùng con N82 white nhưng không muốn dùng nó vì nhắn tin mệt quá, em muốn cho nó đi và kiếm một ppc mà vọc với chế độ cảm ứng
các bác thấy ppc nào nhắn tin mạnh, ý em là bàn phím phù hợp cho việc nhắn tin ạh,
hỗ trợ đầy đủ ứng dụng ppc
à hem có đọc sơ qua về HDH của nó , thế bản Windown mobile xx.x nào vip nhất- chạy mạnh nhất ạh- máy nào chạy wmb đó ạh

nói chung là bác nào từng biết N82 và có thể cho em câu trả lời là con ppc nào hơn N82 mọi tính năng ạh,
àh mà giá của nó phải ở mưc dưới 6 chai thôi nhen, nhiều quá em hổng mua nổi đâu
Mà em thấy Dòng O2 nhìn cũng được,thế có con O2 nào đáp ứng nhu cầu ấy không các bác
Với HTC thì em không thích đâu

xin cảm ơn=D>

Chỉnh sửa cuối:

lamgiavi

mấy anh ơi..anh nào xài 02 Xda II mini thì backup file máy lại cho em đi..máy em giờ choc 4 góc màn hình mà không lên nũa..giờ chỉ restore mới chạy đc,,anh nèo backup lại cho em,,cám ơn nhìu,,có thể gửi qua mail: changtrai_8x@zing.vn

blackdoor

Manager
mấy anh ơi..anh nào xài 02 Xda II mini thì backup file máy lại cho em đi..máy em giờ choc 4 góc màn hình mà không lên nũa..giờ chỉ restore mới chạy đc,,anh nèo backup lại cho em,,cám ơn nhìu,,có thể gửi qua mail: changtrai_8x@zing.vn

Bạn hard reset lại xem có chạy được không nhé.

lamgiavi

em làm kô đc..anh có fjle backup của máy đó kô..khởi đôg kô lên..có thì gửi cho em nha..đag cần gáp..

Các bác cho em hỏi là tới thời điểm này với dòng PPC thì loại máy nào hot nhất ạh

hiện em đang dùng con N82 white nhưng không muốn dùng nó vì nhắn tin mệt quá, em muốn cho nó đi và kiếm một ppc mà vọc với chế độ cảm ứng
các bác thấy ppc nào nhắn tin mạnh, ý em là bàn phím phù hợp cho việc nhắn tin ạh,
à hem có đọc sơ qua về HDH của nó , thế bản Windown mobile xx.x nào vip nhất- chạy mạnh nhất ạh- máy nào chạy wmb đó ạh

nói chung là bác nào từng biết N82 và có thể cho em câu trả lời là con ppc nào hơn N82 mọi tính năng ạh,
àh mà giá của nó phải ở mưc dưới 6 chai thôi nhen, nhiều quá em hổng mua nổi đâu
Mà em thấy Dòng O2 nhìn cũng được,thế có con O2 nào đáp ứng nhu cầu ấy không các bác

xin cảm ơn=D>

Hot nhất chắc là con Leo sắp ra, giá khoảng 800$, còn 6tr mua cũ thì làm em TouchPro, mới thì làm em Kaiser hoặc Diamond. Còn Win mới nhất là 6.5 hầu như máy nào cũng chạy được cả, quan trọng là cấu hình mạnh thì chạy nhanh thôi, như PC ý.

kanguru

Member
Hot nhất chắc là con Leo sắp ra, giá khoảng 800$, còn 6tr mua cũ thì làm em TouchPro, mới thì làm em Kaiser hoặc Diamond. Còn Win mới nhất là 6.5 hầu như máy nào cũng chạy được cả, quan trọng là cấu hình mạnh thì chạy nhanh thôi, như PC ý.

Mới nhìn thấy vài hình ảnh của HTC LEO mà mình đã thấy mê rồi, lại còn cảm ứng điện dung nữa chứ, chắc phải đổi em touch HD để lấy em này quá.

nicklanick

Member

xin cảm ơn=D>

cũ thì touch pro mới thì kaiser .diamon kô có qwerty nhắn tin cũng mệt lắm :)
thế là thêm 1 bác chán sym thèm wm :))

Status
Không mở trả lời sau này.