• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

sinhngoc

Bạn yêu cầu thế thì làm sao giúp cho bạn được, vì nếu bạn không cài đặt và sử dụng được 1 phần mềm nào đó trên con máy của bạn không phải do phần mềm đó không hỗ trợ dòng máy đó mà chính do bản ROM đang chạy trên máy bạn là gì (WM 2003,WM5,WM6.....)?
bạn ko hiểu mình nói gì sao?mình muốn xin pm xem phim TCPMP dùng đc trên máy HTC Touch Diamond2 vì mình đã cài nhiều ver rồi nhưng ko chạy đc.Bác nào đã cài thành công thì chia sẻ cho mọi người nha.Windows Mobile 6.1

Chỉnh sửa cuối:

hai_vuong

chào các bạn, mình xin nhờ các bạn chỉ giúp mình với. tình hình là em đang sử dụng điện thoại atom life win 6.0 (nguyên bản của nó), em thấy trong đó có tích hợp sẳn chương trình pictures & videos nhưng mỗi khi em chụp hình lưu ở chế độ memory card thì khi mở chế độ pictures & videos lên để xem lại hình thì nó báo cannot load file. nhưng nếu chụp hình lưu vào my device thì lại xem được ở chế độ pictures & videos. bạn nào biết làm ơn chỉ mình với, xin chân thành cảm ơn.
sao không thấy Huynh nào giúp em vậy

Chỉnh sửa cuối:

PDAmember

Mình đang xài WM6.1: ROM 3.34.721.16WWE V16 PDAviet cho HTC Kaiser, hiện đang rất cần phần mềm Real Player để xem video online.

Bạn nào có up lên giùm nha. Xin cảm ơn!

blackdoor

Manager
Mình đang xài WM6.1: ROM 3.34.721.16WWE V16 PDAviet cho HTC Kaiser, hiện đang rất cần phần mềm Real Player để xem video online.

Bạn nào có up lên giùm nha. Xin cảm ơn!

Bạn thử bản ở đây nhé:
Mã:
http://rapidshare.com/files/143456509/realplayer.cab

atrang

Các bác cho em hỏi nhờ:
Hiện có một só soft quản lý thông tin cá nhân vậy soft nào là tiện dụng và nhiều tính năng nhất?
Soft nào cho phép tạo password?
Bác nào dùng qua rồi chia sẻ cho em với nhé!
Cảm ơn các bác!

minhcanvao

cho em xin phần mềm báo cuộc gọi nhỡ,báo tin nhắn lỡ sau 1 thời gian nhất định,mình dùng wm6.1

hai_vuong

chào các bạn, mình xin nhờ các bạn chỉ giúp mình với. tình hình là em đang sử dụng điện thoại atom life win 6.0 (nguyên bản của nó), em thấy trong đó có tích hợp sẳn chương trình pictures & videos nhưng mỗi khi em chụp hình lưu ở chế độ memory card thì khi mở chế độ pictures & videos lên để xem lại hình thì nó báo cannot load file. nhưng nếu chụp hình lưu vào my device thì lại xem được ở chế độ pictures & videos. bạn nào biết làm ơn chỉ mình với, xin chân thành cảm ơn.
sao không thấy Huynh nào giúp em vậy

giúp em với

ccmccm

Tìm phần mềm bản đồ xe bus

Có ai có phần mềm bản đồ xe bus Hà nội ko? Cái nào mới update và tra đường được í:(
mình thử cài vnbus trên htc touch thấy bị báo lỗi. Dùng pocket InfoMap 1.0 thì chậm như rùa mà không hiển thị tuyến xe bus sau khi chọn đường.
Mong các cao thủ chỉ giúp:-??
Mà cũng lạ, tưởng cái phần mềm này phải nhiều bác làm lắm chứ thế mà tìm mãi chả có cái nào mới

Chỉnh sửa cuối:

hanoiwap

Super V.I.P
Có ai có phần mềm bản đồ xe bus Hà nội ko? Cái nào mới update và tra đường được í:(
mình thử cài vnbus trên htc touch thấy bị báo lỗi. Dùng pocket InfoMap 1.0 thì chậm như rùa mà không hiển thị tuyến xe bus sau khi chọn đường.
Mong các cao thủ chỉ giúp:-??
Mà cũng lạ, tưởng cái phần mềm này phải nhiều bác làm lắm chứ thế mà tìm mãi chả có cái nào mới

Bạn dùng vnpdaOnline có tra các tuyến bus Hà nội

cvesta

xóa phần mềm ko cần thiết

có ai giúp mình cách xóa những phần mềm đa lỡ cài nhưng sau đó ko thích . vậy mình phải vào đâu để xóa nó đi vậy , mình đang dùng htc p3350 . rất cảm ơn

blackdoor

Manager
có ai giúp mình cách xóa những phần mềm đa lỡ cài nhưng sau đó ko thích . vậy mình phải vào đâu để xóa nó đi vậy , mình đang dùng htc p3350 . rất cảm ơn

Phần lớn các chương trình đã cài vài máy sẽ được liệt kê khi bạn vào Start->Settings->System->Remove Programs. Bạn chọn chương trình cần gỡ bỏ trong danh sách rồi chọn nút Remove để gỡ bỏ nó.

ccmccm

có phần mềm nào để mở đèn flash của touch pro nhanh không nhỉ? mình muốn xài nó như 1 cái đèn pin nhưng lúc nào cũng phải vào camera rồi bật flash lên

hungsonbmt

có phần mềm nào để mở đèn flash của touch pro nhanh không nhỉ? mình muốn xài nó như 1 cái đèn pin nhưng lúc nào cũng phải vào camera rồi bật flash lên

NueLight3 tự search mà down nha bạn

zalman

Ai có bộ từ điển anh việt với anh anh free cho em xin với ạ, em xài touch diamond màn hình VGA.
Tks các anh.

Status
Không mở trả lời sau này.