• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.
mình sync danh bạ với outlook,sau vài lần up rom lại bây giờ danh bạ bị đúp thêm nhiều lần quá,có phần mềm nào để lọc xóa những số trong danh bạ trùng nhau ko?
xin chỉ dùm

Bạn sửa lại ở outlook ấy rồi sync lại.

PDAmember

Bác nào có bản office cho WM6.5 ko, chỉ cần Word & Excel thôi, thi cho mình xin cái link nhé (có vừng thì càng tốt ạ). Thanks!

conco7

Soft biến đt 3G thành modem

Bác nao` có soft biến đt sd OS WM thành modem 3g thì chỉ e nha. E cảm ơn các bác nhều :D:D:D

tankinh

Help me! Chết tớ rồi. Tình hình như thế này:
Mấy hôm nay cúp điện liên tục, mình quên không sạc đt (và cũng chưa backup lại) nên máy hết pin. Mà trong đó mình lại có mấy tin nhắn cực kỳ quan trọng, bây giờ mất hết rồi, anh em trên PDAV có cách nào phục hồi giúp mình với, có phần mềm nào làm nhiệm vụ này không vậy? hix hix ...

cam882002

em mới nâng con htc 8525 từ win 6.1 lên 6.5
rom véiionn 6.5 Hd
radio 1.16.00.00
protocol 32.53.7018

ram em nó tổng công 49 mb
nhưng up rom đã ngốn 30 mb làm sao để giảm hay nâng ram lên
có mấy chuơng trình trong rom nào em thấy ko thích nếu xóa ram sẽ tốt hơn ko
xóa thế nào nữa hả mấy bác

tai em đã có gắn seach mà không thấy ai hỏi giống mình heheheh

ram em nó tổng công 49 mb
nhưng up rom đã ngốn 30 mb làm sao để giảm hay nâng ram lên
có mấy chuơng trình trong rom nào em thấy ko thích nếu xóa ram sẽ tốt hơn ko
xóa thế nào nữa hả mấy bác
Nhưng PM tích hợp trong rom thì không có cách nào remove đi được đâu bạn ạ...

em đang dùng con htc tytn1,wm6.0.hôm trước mua thêm cái thẻ micro4g dùng cho nó xông xênh.thấy trên thẻ có ghi micro sdhc mà giá có mổi 200k.về nhà mang cắm vào máy tính thấy bình thường,em mang cop dử liệu rồi cắm vào dt.lúc đầu không nhận thẻ sau đó em cài thêm chương trình drives thẻ 4g, thì nhận được thẻ.ngồi vọc 1 lúc thấy không sao.nhưng khi không dùng máy nửa,để máy chuyển sang chế độ tắt nguồn thì khi bật máy lên thì vẩn nhận ra thẻ nhớ nhưng các chương trình cài trong thẻ nhớ thì không dùng được nữa.vào trong thẻ thấy lổi tùm lum lúc toàn ký hiệu lạ lúc thì chỉ mổi foder không.phải reset lại máy hoặc rút thẻ ra cắm lại mới dùng được.mang thẻ cắm vào máy tính thì bình thường không lổi gì.không biết máy em có lổi gì không?khắc phục nó thế nào?à em đã mang 1 thẻ khác của thằng bạn mang cắm thử thì máy vẩn bị tình trạng thế.

hoang0501

có phần mềm nào chỉ cho phép cuộc gọi đi trong 1 thời gian nhất định ko ? Vi du nhu minh chi mun cac cuoc goi di keo dai 10p thoi

dmkhoa

O2 Xda Neo : Vào web youtube nhưng không xem video được

Em vừa mới lấy con O2 Xda Neo về .
Vào trang web youtube nhưng không xem được video.
Xin các bác chỉ giúp còn thiếu phần mềm nào vậy.
Em mới chơi PPC lần đầu tiên

hoaitri

chào các bạn mình đang cần 1 chuong trình đồng hồ có giờ thể thao chạy trên PPC mà tìm hoài không thấy có bạn nào có có theer up lên cho mình xin với được không cám ơn các bạn nhiều. =D>

truvietnam2002

Ý tưởng muốn hỏi

Hồi trước mình xài Nokia 6600 và thầy có nhiều phần mềm rất hay.
Nhưng file cài đặt toàn là file .sis.
Hiện nay có tool nào để đưa những file đó dùng cho PPC không nhỉ.
Có thể đây là câu hỏi ngây ngô nhưng mong các Mod chỉ giáo.

ancola66

Super V.I.P
Hồi trước mình xài Nokia 6600 và thầy có nhiều phần mềm rất hay.
Nhưng file cài đặt toàn là file .sis.
Hiện nay có tool nào để đưa những file đó dùng cho PPC không nhỉ.
Có thể đây là câu hỏi ngây ngô nhưng mong các Mod chỉ giáo.
Hai hệ điều hành khác nhau thì làm sao mà chuyển đây:-? Tuy nhiên đã cùng là máy có hệ điều hành thì các phần mềm có cho hệ điều hành này (Mà hữu ích) thì cũng có phần mềm tương tự phát triển cho hệ điều hành kia. Bạn chịu khó tìm kiếm là có thôi:D

Damo4ever

Cho em hỏi phầm mềm nào tắt được GPRS cho máy touch Diamond2 ạ ? (cái Nodata không có hiệu quả trên máy em)
thank các anh nhiều nhiều

AnhPheCT

Cho em hỏi phầm mềm nào tắt được GPRS cho máy touch Diamond2 ạ ? (cái Nodata không có hiệu quả trên máy em)
thank các anh nhiều nhiều

Nodata ko phải là PM bắt được GPRS mà là quản lý kết nối GPRS (Enable/Disable) nghĩa là Tắt/Mở GPRS, còn GPRS là kết nối Internet tốt độ thấp, Bạn phải cấu hình D/vụ GPRS nhân công hoặc bằng tin nhắn, hoặc gọi tổng đài hổ trợ đăng ký nhé!

Muốn tắt hẳn GPRS đang kết nối Bạn nên tắt Data connection trong ComManager trước. Chọn Nodata và Disable hết các kết nối trong đó! Khi cần kết nối GPRS chỉ cần mở Nodata chọn dòng nào có chữ GPRS Enable lên vào web thôi. Đơn giản mà phải ko!!

Chỉnh sửa cuối:

balisa_1801

Ai có PM chỉnh basstrep cho tôi với! PM này lâu rồi mà ko biết nó nằm nơi đâu nữa! Thanks!

Status
Không mở trả lời sau này.