• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

onlylovebx

các pác,sau khi gỡ phần mềm Icontact ra khỏi máy thì e ko còn vào đc contact đc nữa,nó báo lỗi,bây giờ sao hả các pác (o2 mini)

caothanglc

em mới dùng O2 mini Xda We2003

em dow một số soft có đuôi là .exe nhưng ko cài dc

các bac pro xin chỉ giúp em với

tranhai

em mới dùng O2 mini Xda We2003

em dow một số soft có đuôi là .exe nhưng ko cài dc

các bac pro xin chỉ giúp em với

cài thông qua PC nhé bạn,cài active sync để sync pc với ppc

các pác,sau khi gỡ phần mềm Icontact ra khỏi máy thì e ko còn vào đc contact đc nữa,nó báo lỗi,bây giờ sao hả các pác (o2 mini)

vào program xóa sạch icontact xem sao,soft reset lại,ko đc nữa thì hard reset

Last edited by a moderator:

ChuHuyHoan

Well-Known Member

Cái này nó ăn vào reg trong hệ thống chắc phải HS mới hết đó bạn....

thaihai_

Tôi xài O2 XDAII mini. Cài Full Screen Keyboard và Resco Keyboard. Do ko thích nó, tôi gở bỏ, nhưng trong phần lựa chọn bàn phím (góc dưới phải màn hình) vẩn còn tên 2 bàn phím trên. Vậy muốn xóa hẳn nó phải làm sao? Bạn nào biết xin chỉ dùm. Cám ơn

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Tôi xài O2 XDAII mini. Cài Full Screen Keyboard và Resco Keyboard. Do ko thích nó, tôi gở bỏ, nhưng trong phần lựa chọn bàn phím (góc dưới phải màn hình) vẩn còn tên 2 bàn phím trên. Vậy muốn xóa hẳn nó phải làm sao? Bạn nào biết xin chỉ dùm. Cám ơn

Đó là khi bạn gỡ bỏ bạn vẫn chạy nó nên dấn tới vậy dùng SKtool để quét rác nhé....

ongcunon1870

Ai có bộ gõ tiếng Nhật CE Star Suite (Full)l hay tương tự thì cho mình xin với nhé
:|

cho mình xin cái đường links tổng hợp phần mềm cho WM 3.0

mình đang cần links trong diễn đàn PDAviet,nhưng mà nhìu quá nên tìm rất khó nên xin các bạn post hộ links tổng hợp những phần mềm dành cho WM 3.0 chio mình với. THANKS

XuanTruong

Super V.I.P
mình đang cần links trong diễn đàn PDAviet,nhưng mà nhìu quá nên tìm rất khó nên xin các bạn post hộ links tổng hợp những phần mềm dành cho WM 3.0 chio mình với. THANKS

Trong khu vực Soft và Games cho PPC đều có cho từ WM2003 đến 6.1 chứ không có riêng cho WM03 đâu!:D

namphi

Đổi số danh bạ hàng loạt

Mình thấy VNPT đã thêm số 3 vào đầu số cố định, bác nào có ct có thể thay thế hàng loạt số trong danh bạ ko :-/? Chứ sửa từng contac nhọc quá:p. Xin cám ơn trước nhé. =D>=D>

dungo2

mất sóng

Các bác ơi cứu em với..! em đang dùng con ATOM thế hệ I nhưng dạo này nó hay bị trở ngại về sóng cứ hay thường xuyên mất sóng liên tục à... nếu chuyển sang chế độ chon mạng thủ công mà mượn mạng thi không sao con nếu ở chế độ tự động thì sóng lúc có lúc không. các bác nào biết chỉ em với.!

disnhau_2008

các bác ơi,em thấy nhiều skin keyboard đẹp quá,em Down về nhưng ko cài dc,nó ghi"sor....war not found"em dùng con o2 XDA II mini em chả biết nó thuộc wm03 hay wm05 nữa,chỉ thấy ghi"ROM:1.11.00WWE,ngày ROM:03/14/05"các bác tìm giúp em vài cái skin keyboard phù hợp với nhé.thanks các bác

HaChau

Super V.I.P
He, trùng ý tưởng rồi.
Sau 1 ngày nghiên cứu thì mình đã viết cơ bản xong tool tự động làm các thao tác như bạn hỏi. Xin các bạn thảo luận tại topic đó.

tommy_tuong

mod ui cho mình hỏi có so ft nào làm cho k e y bỏad của OIIs lớn ra ko???mặcc định nhỏ wa1,khó bấm..đã kiếm trong sòt cho ban phím,nhưng link đều die...thanks

Chỉnh sửa cuối:

mtty

Cho em xin System Font và các Fonts TV cần thiết

System Font và các Fonts TV cần thiết

Dưới đây là Link để tải các Fonts TV cho PPC cần thiết.

System Font TV Tahoma

http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=161

Fonts TV hỗ trợ để lướt web, đọc eBooks

http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=5
trên diễn đàn đã có nhưng j ko down đc ai có cho em với
thank
má em chat bằng ppc wa gprs bên kia nếu gõ tiềng Việt sao mình ko có font đọc đc ạ??
ai có cho em luôn
thank

HTC_Touchii

tui nghe nói cái phần mềm náy ( XnView Pocket Freeware) rất hay và có một vài chức năng chỉnh xủa ảnh rất pro ,có bác nào nghe wa chỉ giáo dùm cho đàn e học hỏi nha

XuanTruong

Super V.I.P
System Font và các Fonts TV cần thiết
Dưới đây là Link để tải các Fonts TV cho PPC cần thiết.
System Font TV Tahoma
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=161
Fonts TV hỗ trợ để lướt web, đọc eBooks
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=5
trên diễn đàn đã có nhưng j ko down đc ai có cho em với
thank
má em chat bằng ppc wa gprs bên kia nếu gõ tiềng Việt sao mình ko có font đọc đc ạ??
ai có cho em luôn
thank

System Font TV Tahoma cho Bạn Chat chít đây!:))

Status
Không mở trả lời sau này.