• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về bàn phím QWERTY của N5800

Kenji1992

Màn hình trong 2 triệu là đúng rồi pác. Màn hình cảm ứng mà. Chứ pác đòi bao nhiu. MUa của Trung Quốc kìa có mấy trăm :)):)):)):)).
Con Nokia nó bán 900k là do hàng hãng Nokia lun. Nên mắc là phải oy`!!

hãng thì hãng chứ vẫn là đồ trung quốc cả . hàng fpt nhập về việt nam và phân phối là đồ trung quốc ( cao cấp ) .

hainknd

Chuẩn đó Made in china hết mà . Nhưng mà tình hình là thằng bạn em qua Care ở Nguyễn chí thanh chúng nó báo giá cái màn trong có 1tr1 là sao nhỉ , sao lại có chỗ đắt chỗ rẻ thế . Hay bác Ste bị chúng nó bóp rồi :))

your_rules

Lúc đầu nge bác nói vỏ trước đến 900k, em nge mà phát hoảng, sau thì còn 190k thấy cũng yên tâm chứ con dế của em do k dán keo nên bây h cũng hơi trầy rùi, đang suy ngĩ k biết nên dán keo hay là để cho trầy lun để mốt thay vỏ lun
Nay có giá thay vỏ rùi thì em yên tâm mà để đó mốt thay vỏ lun, hihi

Steavankas

Chuẩn đó Made in china hết mà . Nhưng mà tình hình là thằng bạn em qua Care ở Nguyễn chí thanh chúng nó báo giá cái màn trong có 1tr1 là sao nhỉ , sao lại có chỗ đắt chỗ rẻ thế . Hay bác Ste bị chúng nó bóp rồi :))

Tớ chả bik. Màn hình 2 chai. Hỏi ở Hà Nội, TPHCM, VT đều nói thế. Nó kêu hàng cty thì chỉ có 1 giá. Pác coi chừng hàng đểu ;). Mà pác nào có nhu cầu thay vỏ ngoài thì đặt hàng trc khoảng 2->4 tuần mới có nhák!

Steavankas

Lúc đầu nge bác nói vỏ trước đến 900k, em nge mà phát hoảng, sau thì còn 190k thấy cũng yên tâm chứ con dế của em do k dán keo nên bây h cũng hơi trầy rùi, đang suy ngĩ k biết nên dán keo hay là để cho trầy lun để mốt thay vỏ lun
Nay có giá thay vỏ rùi thì em yên tâm mà để đó mốt thay vỏ lun, hihi

LỠ rồi pác ra Care đặt hàng. Nguyên bộ vỏ là 900k đoá.
Mặt trước là 150k
Mặt sau là 250k
BÊn trong + bút: 500k nữa.
Bác ra kêu nó đặt hàng cho. Cái nào cũng dc.
Sau khi có vỏ mới thì thay luôn vỏ cũ. Dán màn hình. Chọn miếng dán tốt xíu!

Kenji1992

sao lạ vậy ta , có nơi 1tr1 có nơi 2t , tóm lại là bao nhiu . cách tốt nhất là giữ cẩn thận con này là ok nhất .

Steavankas

chíh xác là như vậy đó . cẩn thận vẫn là tốt nhất

Mình hỏi nhiều chỗ cũng 2 trịu. Bạn thử xem lại chứ chẳng bik sao. :))
Mấy miếng dán nên mua ở những chổ có uy tín. Thế giới di động,... tuy mắc nhưng đảm bảo hơn

Kenji1992

Mình hỏi nhiều chỗ cũng 2 trịu. Bạn thử xem lại chứ chẳng bik sao. :))
Mấy miếng dán nên mua ở những chổ có uy tín. Thế giới di động,... tuy mắc nhưng đảm bảo hơn

tiền nào của đó mà bạn