• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về hình nền và themes cho TouchHD

b3nzQ

Bạn tìm chương trình Diamond TF3D Config tải về install nó rồi chọn apperance trong chương trình, bạn sẽ thấy chỗ thay theme cho máy. Chúc bạn cài được theme đẹp :D

ducdl2

(Cám ơn bạn nhưng không phải. Mình thích để nó hiện chữ touch HD thay chữ Start cơ. Không biết có cách nào để chỉnh không. Để còn thay luôn bằng tên mình vào )

Của bạn đây nghe,chúc vui!

manh6

(ducdl2 : Bạn tìm chương trình Diamond TF3D Config tải về install nó rồi chọn apperance trong chương trình, bạn sẽ thấy chỗ thay theme cho máy. Chúc bạn cài được theme đẹp :D)

Bạn có thì share luôn cho anh em đi

ducdl2

(ducdl2 : Bạn tìm chương trình Diamond TF3D Config tải về install nó rồi chọn apperance trong chương trình, bạn sẽ thấy chỗ thay theme cho máy. Chúc bạn cài được theme đẹp :D)

Bạn có thì share luôn cho anh em đi
Bạn có thể vào đây:
HTML:
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=405749

nhattakiem

(Cám ơn bạn nhưng không phải. Mình thích để nó hiện chữ touch HD thay chữ Start cơ. Không biết có cách nào để chỉnh không. Để còn thay luôn bằng tên mình vào )

Của bạn đây nghe,chúc vui!

Cài chương trình HTCzar's HTC Iconbar.7z‎ vào máy mình bị treo luôn không vào được win bạn có bị như vậy không vậy :((

banhbaonong

Cho mình hỏi làm sao thay đổi được wallpaper cho TF3D nhỉ?
Nghĩa là thay đổi wallpaper của tất cả các Tab chứ ko phải chỉ riêng Tab Homepage thôi

TuyetKy

Cho mình hỏi làm sao thay đổi được wallpaper cho TF3D nhỉ?
Nghĩa là thay đổi wallpaper của tất cả các Tab chứ ko phải chỉ riêng Tab Homepage thôi
Bạn dùng cái này(cài lần đầu thì SR, lần sau chỉ đổi Home Wallpaper là được)

heidi1505

Cho e hỏi, em muốn thay đổi cả màu của font chữ của các màn hình thì làm thế nào?

Thanks!

daysleeper

Em cài được mUn background4allpage rồi nhưng tìm mãi ko thấy cách chỉnh ở đâu cả,các bác chỉ em với...

TuyetKy

Bạn có Wallpaper đẹp tuyệt vời.

Nếu có thể, cho mình xin thì thích quá.

Cám ơn nhé,

CS
Của bác đây (file đính kèm)

Em cài được mUn background4allpage rồi nhưng tìm mãi ko thấy cách chỉnh ở đâu cả,các bác chỉ em với...
Bác vào tab Setting của Manilla chọn Wallpaper chọn background cho Today là xong