• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo Luận về ICS trên DHD

hvgpolice1

Mấy hôm nay đọc báo thấy nhiều thông tin về cập nhập bản ics quá. Không biết thực hư thế nào. Liệu ae ta có được lên ICS không nhỉ. Bác nào biết thông tin nào chính xác không

no1cvn

DHD không được lên 4.0 nha
Có vẻ các nhà phát triển HTC không mặn mà với DHD nữa rồi, chứ nếu nói rằng cấu hình không đủ thì là vớ vẩn, với cấu hình phần cứng của DHD thì chạy 4.0 quá đơn giản. Nhưng mà chắc là làm 4.0 cho mã nguồn với DHD loằng ngoằng nên họ từ bỏ thôi.

freeall

Hy vọng rồi thất vọng quá, lần này le lói không biết có tắt không nữa.

tinh_la_gi

Administrator
We work hard to ensure each of our products has the optimal user experience and therefore some products will remain at their current version of Android. In general, devices with 512MB ROM or less will not be upgraded to Android 4.0. These devices include the HTC ChaCha, HTC Salsa, HTC Wildfire S, HTC Explorer, and others.

DHD nằm trong danh sách cập nhật và ngoài nhóm thiết bị mà theo HTC "không đủ sức khỏe"

The majority of devices will receive upgrades in June and July 2012 and we expect to finish upgrades in August 2012 for all announced devices.

Vậy thì cố chờ thêm tối đa hết tháng 8 như HTC đã hứa

AquaSta

Moderator
DHD được cập nhật firmware chậm quá :| Mong là sẽ được lên ICS cho bằng anh em :D

hacbaoklhh

Chờ đợi từng ngày tới tháng 8 để lên ICS mà giờ lại ko đc lên. Chán bọn HTC này quá

hvgpolice1

Mong chờ lên ICS quá. không lên được chắc đành chia tay em nó vậy. gắn bó giờ bán tiếc lắm. hjx

ncbc

hình như chỉ còn lỗi camrecorder thôi fai k các bác?

dungtruong8x

Vấn đề ICS cho HTC DHD dường như đã ngã ngũ

Dear anh em, mạn phép cho post bức hình này, anh em đọc nhé.

Tóm lại rất nhiều anh em đồng chí trên HTC Facebook đã xác nhận HTC loại DHD ra khỏi danh sách những thiết bị được lên ICS.

xuxu09

mấy hôm trc đọc thấy bảo DHD trong tháng 7-8 ( trên tinhte.vn - có cả bảng ghi cụ thể từng thiết bị ) sẽ lên ICS mà.. sao giờ lại có thông tin báo là không đc nhỉ? hay định chuyển luôn lên JellyBean nhỉ hehe.

dungtruong8x

mấy hôm trc đọc thấy bảo DHD trong tháng 7-8 ( trên tinhte.vn - có cả bảng ghi cụ thể từng thiết bị ) sẽ lên ICS mà.. sao giờ lại có thông tin báo là không đc nhỉ? hay định chuyển luôn lên JellyBean nhỉ hehe.
HTC bảo là thử nghiệm nhưng không ổn định vì có vấn đề về performance.