• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về Iphone lock cho UIQ 3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

tommynguyen1961

cám ơn bạn, nhưng vấn đề của mình là mặc dù đã cop rất nhiều icon pin sóng vào d:/resource ( khi cop cái mới mình toàn xóa hết cái cũ đi rồi ) rồi khởi động lại máy rồi nó vẫn không thay đổi icon pin sóng của mình, icon pin nó vẫn là màu trắng xóa có vạch đen, sóng thì 5 vạch trắng còn lại icon khác thì cái đen cái trắng, ko biết nó còn đụng với icon nào không nữa

Vậy là trong C/resource vẫn còn những folder pin sóng đấy. Bạn hãy vô xóa hết nó đi xem sao nhe.
Nếu ko hết thì bạn đọc những folder trong c/resource đi rồi mình chỉ cho nên xóa cái nào.

guru764

mà mình thấy trong c:/resource cũng có mấy folder LSBCONLIB, ZSBLIB, ZSBMSGLIB, ZSBTELELIB liệu icon mặc định của đt nó có nằm ở đây không nhỉ, mình thay đổi ngay ở đây thì có sao không

guru764

trong folder c:/resource của mình hiện đang có mấy folder như thế này: Apps, FEBS, help, LSBCONLIB, messaging, MPSAudioLIB, MPSPlaybackiconsLIB, plugins, Tele, ZSBLIB, ZSBMSGLIB, ZSBTELELIB

guru764

bạn nào chuyển bài của mình vô đây thế :D lúc đầu cũng định post hỏi ở đây nhưng thấy mod bảo ko thảo luận hay thắc mắc ở đây :D

guru764

mình làm được rồi :D thanks bạn tommynguyen nhé, mình xóa 2 folder LSBCONLIB và ZSBLIB trong c:/resource là nó hết

tiện đây bạn cho mình hỏi mấy folder con lại nó chứa cái gì nhé :D

Status
Không mở trả lời sau này.