• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VỀ IPHONE LOCK '' KHOÁ NHƯ IPHONE''

tojaro

em cài iphone lock cho M600i nhưng lần nào cũng báo lỗi
"A required capability is not signed for"
có ai bị như vậy ko,làm sao để khắc phục vậy?
ai cài được rồi chỉ giùm em nha

lamquangtu

em cài iphone lock cho M600i nhưng lần nào cũng báo lỗi
"A required capability is not signed for"
có ai bị như vậy ko,làm sao để khắc phục vậy?
ai cài được rồi chỉ giùm em nha

Máy bạn chưa Hack sign mà phần mềm đó lại chưa đượck sign. Do vậy bạn tìm topic có tên là: "Cách hack phone nhanh" ngay dưới topic của bạn mà nghiên cứu đi nhé.

tojaro

thank mấy bác =D>
em đã cài được rồi:D bên bài cáo biệt PM unsign bác congvoi cũng đã trả lời em rùi ,thank bác congvoi nhiều=D>

NQH_PCV

Tớ cài một ngày thì bỏ
Lý do: tốn pin, chạm bàn phím thì màn hình sáng, không hiệu quả bằng nút khóa theo máy

CongVoi

Super V.I.P
Tớ cài một ngày thì bỏ
Lý do: tốn pin, chạm bàn phím thì màn hình sáng, không hiệu quả bằng nút khóa theo máy

Làm gì đến nỗi tệ thế đâu bạn.Bạn đã cài bản mới nhất chưa?? Mình thấy dùng rất Pro mà.Vừa sang vừa đẹp,tốn pin thì cũng làm gì tốn mấy.SAu mấy giây bạn ko đụg vào màn hình thì nó tự động chuyển chế độ nghỉ ngay mà :-?

tojaro

cài hay ko cài thì chạm và bàn phím mà nó chả sáng:-?bác nói lạ thế nhỉ
chủ yếu là có cài hình nền mới của bác congvoi thấy đẹp wa còn tốn pin thì chẳng đáng bao nhiêu:D
nói chung là cũng thích lắm,đáng để cài

yeu_doi

Tớ cài một ngày thì bỏ

Sao bạn lại chê nó thế, nó hay đấy chứ đâu tôn thế đâu, còn vụ sáng màng hình hay không là tùy bạn mà bạn vào file ini của nó chỉnh lại là ok thôi.

eternal_vnn

cai IphoneLock này thì FlipClosed muốn mở thì làm nào anh?em đang định cài nhưng ngại nhất là FlipC nó không mở đc thì...