• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về miếng dán và vỏ bảo vệ iPhone

tuanbka

cái nhám nhám ấy đúng là ko để lại vân tay đâu
em xài thấy sạch đẹp mỗi tội dán cái này lúc vuốt có cảm giác ko sướng lém ^^
à các bác chỉ em chỗ nào HN bán miếng dán này rẻ rẻ với em đi thay cái khác, cái em xước nhiều quá rồi
thanks

binkissy

Chắc em cũng đi dán thôi, sót quá rồi ,. Sau đợt câu cá em ném có 1m :D mà máy thông báo la xa 210feet cơ. Hậu quả: nội thương chưa biết chú ngoai thương la 2 vết trước mặt, cũng kha khá:-/

Dùng miếng dán chống vân tay, chơi game không bị dính, vuột nhẹ cũng ăn, cảm giác cảm ứng nhạy lên:D

Còn invi sheild thì dùng 3 tháng là bắt đầu ố vàng, nhìn xa như máy tàu ngay.

Tốt nhất là mặt sau mua miếng ốp:)

Hiện em đang bán cái này:D Các bác vào xem:)

hailuan

mặt sau tìm miếng da dán lên.cầm chắc tay, khỏi sợ vụt bất tử.mặt trước dán miếng chống vân tay là ok

spiderman_anhvu

cái miếng dán chống xước đấy làm cho màn hình hơi loang loang màu, nhưng cũng không vấn đề gì lắm. Iphone thì nên dán màn chống xước, mặt sau dùng miếng ốp là chuẩn rồi. Không cần miếng da đâu. Xài 1 thời gian là nó bong ra với cả bị mùi mồ hôi tay nữa :D

tocxanh

Các bác cho em hỏi ở HN thì mua miếng dán chống vân tay ở đâu ah và giá rổ bao nhiêu là hợp lý. Thanks các bác trươc nhé

hung7641

Tóm lại 1 câu màn hình IP chống trầy chứ ko phải là ko trầy,dán đại luôn đi.

timhieu

Đang dán màn hình loại này cho iphone 3GS 32Gb, tham khảo thêm artwizz

nguyenphong

Mình cũng đã dùng cả 3 loại rồi. Miếng dán chống vân tay nhìn thường thì đẹp nhưng lúc xem ảnh, phim thì màu sắc ko đẹp, ko trong và sáng. Các bác cứ để cạnh miếng dán thường sẽ thấy khác biệt. Giờ mình đang dùng miếng dán loại thường thôi. Bị dính vân tay nhưng nhìn màu sắc thật. Rẻ thôi. Cả miếng dán chống vân tay và thường đều giá 40k. Mình ở hà nội. Bạn nào muốn mua cứ liên lạc 0904626883 - nick: nguyenphongnd2004.

thoisuhangngay

Đang dán màn hình loại thường, pro nào đã xài qua có thể tư vấn loại miếng dán màn hình XỊN là hiệu gì? Chứ nghe nói mông lung quá!!!

heaven85vn

Dung Invisible Shield hoặc Race shield là tốt nhất :), chìa khóa va chạm thoải mái mà không xước. Dán cả máy luôn, nên không cần mua thêm vỏ bao gì cả.

XuanTruong

Super V.I.P
Dung Invisible Shield hoặc Race shield là tốt nhất :), chìa khóa va chạm thoải mái mà không xước. Dán cả máy luôn, nên không cần mua thêm vỏ bao gì cả.

Bạn Show cái NHÃN của HÃNG đó lên đây xem nào? Show cả hình máy dán càng tốt!:D

Zenki

Super V.I.P
cái hãng đấy mình thấy quảng cáo nhiều mà :
http://www.invisibleshield.com.hk/

còn ở việt nam thì đây: http://dienthoaididong.com.vn/Invis...cho-dien-thoai-iPhone-3G_phukien_318_105.html

nhưng mình thấy nhiều người khuyến cáo là ko nên dán, sẽ bị ố vàng sau 1 thời gian, đặt biệt là white iphone

Dùng 1 thời gian ngả màu vàng khè, 3G trắng dán vào sau 4 hôm bóc ra mặc dù giá nó cao:D
Dán cho con iPhone đen của mình thấy bảo vệ tốt nhưng sau đó tháo ra thì cũng thấy bị ố vàng :(

timhieu

Thấy kô có ai đưa miếng dán màn hình cụ thể, định chèn vào vài miếng dán cũng loại thường thôi (chưa sd), vui là chính! Hông biết có bị chê kô nữa!

XuanTruong

Super V.I.P
Thấy kô có ai đưa miếng dán màn hình cụ thể, định chèn vào vài miếng dán cũng loại thường thôi (chưa sd), vui là chính! Hông biết có bị chê kô nữa!

Bạn có thì Show lên đây đi, từ đầu Topic đến giờ toàn thảo luận CHAY!:))