• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về sony Idou dế Symbian Foundation

bhoangtrung

Sony mới ra chiếc dế camera khủng này 12.1 MP:-?.Đây là máy chạy Symbian Foundation EM thấy con này ra thì Ip qua lỗi thời rùi ,đay đúng là dế khủng bây h . Hiện vẫn chưa có giá về em này nhưng em có thác mắc về hdh của em này Symbian Foundation nghĩa là sao vậy các bác có thể giải thích sự khác biệt so với N97 và 5800 không.1 điểm nữa là không biế giá của chú dế này sẽ là bao nhiêu nhỉ.:))
http://sohoa.vnexpress.net/SH/Dien-thoai/2009/02/3B9AFBFA/

scrappydoo

trời ơi phát điên mất, vừa mua htc touch hd, chẳng nhẽ lại bán đi T.T, sao nó ra nhiều dt quá chả có con nào vô địch như thời n95 cả

IPHONE12

Chỉ biết nói 1 từ " KHỦNG ".Sao chưa thấy giá của con này nhỉ ???

Con này nhìn pro nhất.mình đang phân vần vì sắp tằi apple cũng ra model mới.2 con nỳ khôg bít túm ai.đành chờ thôi.chắc giá trên mây quà

bhoangtrung

Mình đã tham khảo 1 vài nơi thấy giá của em Idou này rơi vào 700$ các bác ạ.Có lẽ khủng hoảng kinh tế nên có giá đó chứ không như X1 thì mắc quá!!!!!

samanosuke20

700$ thì cũng 12 chai rồi có thua kém j x1 đâu bác, cứ tưởng phải tà tà như 58 thì mới ko kêu mắc chứ 12 chai e em tậu luôn n97

bhoangtrung

N97 mình không biết thế nào chứ N96 mình thấy bộ nhớ 16Gb mà chạy chậm lắm rùi mà N97 32 GB mình không biết chạy thế nào nữa!!!!!!!!!!

IPHONE12

N97 mình không biết thế nào chứ N96 mình thấy bộ nhớ 16Gb mà chạy chậm lắm rùi mà N97 32 GB mình không biết chạy thế nào nữa!!!!!!!!!!

từ trước tôi xài dòng syban nay mua thêm 1 chiếc IPHONE thấy dùng rất hay.khôg biết cái sony này dùg syban kiểu quái gì nữa

HuynhThanh

Không biết 12mp này có so được với canon tầm trung không áh!!!:D

Nhìn chung những bức ảnh của các dòng máy từ 5.0M trở lên nếu chụp trong đều kiện ánh sáng tốt, với ảnh tĩnh sẽ cho ra những bức ảnh cũng rất đẹp bạn à, không khác biệt mấy so với máy ảnh đâu!