• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VỀ TRÌNH CHƠI NHẠC POWER MP3

NokuaN70

Well-Known Member
tình hình là thế này: sau khi format lại ổ C+format thẻ nhớ thì cài lại Power Mp3 thì khi khởi động Power MP3 lên thì nó báo lỗi Dump file Created, không hiểu nó bị gì nữa( bản 1.06) chắc kg phải đụng chương trình rồi ví có phần mềm nào đâu, mỗi lần bị như vậy nó đều Restart máy thật khó hiểu, a e nào biết thì giúp với, đã thử hết cách nếu kg dc chắ bỏ em nó luôn quá.:-/X-(

Thanks A E rất nhiều.

thaiminh40

power MP3 này mình cũng vậy thôi. cứ mở lên rồi chọt chọt một hồi thì y rằng dump..created đau đầu thật. Muốn sử dụng nó để tạo playlist cho tiện nhưng lần nào cũng bị đâm cờ rít hết:(

levuphong

Mình cg vậy na.lúc trước up fw lên xài ngon gê.update music bao nhiêu cg dc.còn bây h chắc do hack mod nhiều wa hay đụng với chương trình nào mà mỗi lần update.là restart lun.
Mà hình như nghe nói đó là lỗi của pm.nên ko khắc dc thì phải:-?

NokuaN70

Well-Known Member
Thôi dù sao cũng thử hết cách rồi thì đành Say Goodbye vậy, xài Jukebox thế chỗ thui. Rất Cám Ơn hai bạn đã quan tâm.

Posted via Mobile Device

Caohieu88

Bạn master reset lại lần nữa và tải file mới về xem sao, hồi trước mình cũng bị như vậy, nhưng sau khi tải file mới download về thì lại cài được bình thường và nên cài vào C để ko bị lỗi!

NokuaN70

Well-Known Member
Master Reset hay Format vậy Hiếu? đêm hôm qua làm hết 2 cú Format rùi vẫn kg dc, để tải lại file mới xem sao chứ nghe nhạc bằng Jukebox+WP3 vẫn kg thích bằng em nó.

Posted via Mobile Device

Caohieu88

Master Reset hay Format vậy Hiếu? đêm hôm qua làm hết 2 cú Format rùi vẫn kg dc, để tải lại file mới xem sao chứ nghe nhạc bằng Jukebox+WP3 vẫn kg thích bằng em nó.

Posted via Mobile Device

Anh Master C lại xem, hôm qua em cũng vừa up Firm, up xong thì cũng Master luôn nên ổ C trống được gần 60Mb. Ah, anh nhớ để chế độ Phone Mode để copy PowerMp3 từ PC vào Phone\C và cũng cài vào ổ C luôn nhé! Thằng Power này hay vậy đó =))

NokuaN70

Well-Known Member
Chú Power này dễ xài dễ sử dụng mà hay bị lỗi quá, xài Jukebox, WalkMan kg thể nào bằng nó dc, để thử theo cách của Hiếu chỉ xem sao.

NokuaN70

Well-Known Member
Thanks Gods Power Mp3 đã sử dụng lại dc rùi, nguyên nhân là do mấy bản nhạc cùi bắp có chứa thông tin ca sĩ, album, hình ảnh trong đó nên gây ra lỗi, xóa hết mấy bản đó đi em Power lại good như xưa, lạy chúa tưởng đâu kg còn xài em nó dc nữa :)

Posted via Mobile Device

hiepnhat89

theo em thấy power mp3 dùng cha của sướng walkman 3.0 ko thể bì được vì PM3 có nghe nhạc theo folder.nhưng nó có 1 lỗi rất đáng ghét là khi đang nghe nhạc mà có người gọi đến thì PM3 đơ luôn. phải restar máy mới được. ai biết khắc phục lỗi này chỉ cho em với