• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tháp Hà Nội - 1 game trí tuệ hay , kinh điển

kidinlove

Trò này hồi trước trong ipod của mình cũng có :)) bạn làm sao chuyển tất cả các khối kia từ ô số 1 sang ô số 3. Sắp xếp theo thứ tự từ to đến bé

pava1234

game này phiên bản cũ em chơi rồi. còn submit điểm lên dưngd tốp 20 thế giới đấy

pava1234

vì người chơi thì nhiều nhưng chẳng ai kiên nhẫn chơi đến bàn 10. hay có chơi cũng lười submit điểm lên. em nhớ top 20 thế giới có em và 1 bác nữa ở VN thui

tiachop_de

vì người chơi thì nhiều nhưng chẳng ai kiên nhẫn chơi đến bàn 10. hay có chơi cũng lười submit điểm lên. em nhớ top 20 thế giới có em và 1 bác nữa ở VN thui
em đã có ngày đứng số 1 nhưng chỉ trong vài tiếng ...cũng là dạng game này nhưng hình khác

Chỉnh sửa cuối:

AquaSta

Moderator
Mình chưa chơi bao giờ, bó tay với kiểu giới thiệu bài của bạn, nói vậy có gì bạn thông cảm ;;)