• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi font chữ cực kỳ đơn giản với FontSwap

giangvungtau

Tình hình là rất tình hình. AE ai dùng rồi vào cho ý kiến với. Sao thấy các bạn này nói có vẻ bất an vậy

yên tâm đi bạn,làm theo hứong dẫn là oke hết.nên tìm phần mềm iphone folder để chép font đúng vị trí nhé

gaboy1012

Cái này dùng có an toàn kô bro? nếu dùng app này để đổi font thì khỏi cần cop font vào hệ thống của Ip nhỉ, thế thì khỏi lo ăn táo tàu nữa đúng kô?
mình làm rồi không sao cả,cũng cảm ơn bác này đã có công cố gắng fost bài ^^

votinhhan

pro cho e hỏi:sao em down cả fontwap vả bytafon mà dùng vẫn ko đc ạ?đã tải file font của a,đã coppy tới đường a chỉ......vậy nhưng khi kick vài bytafon thì chẳng có gì???? Quay sang fontwap thì có load nhưng......font ko thay đổi??????
Hay nó ko hỗ trợ ip4 ios4.1 của e.a coi lại giúp e nhé.
Thanks a và thanks all !!!!

kimthoayeudau

em đang xài con 3g fimw 3.1.3
em cài fontswap rồi nhưng khi mở i-funbox lên tìn đường dẫn private/var/mobile/library/FontSwap/Packages/System Fonts thì lại không thấy nó nằm ở đâu cả.
help....