• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THAY ĐỔI FONTS CHO UIQ3.0 (P990i,P1,M610i...) >> HÀNG ĐỘC

CongVoi

Super V.I.P
HKTN 9mb voi HKTN 3,73mb khác nhau chỗ nào vậy bác??

Cũng hok khác nhau là mấy đâu bạn à.Bản HKTN 3,73M là bản tiếng Anh,kèm tiếng Trung,chữ đậm. Còn bản HKTN 9M chỉ có tiếng Anh k thui,chữ nhạt hơn bản HKTN 3.73M(mình chỉ đưa bản 9M lên,xem ai hok cài được bản 3,73M kia,thì cài bản này vào thôi mà).Thân

thanhnhut87

tình hình bay giờ là em ko cài dc bản 3m,để em down thử bản 9m về cài rùi báo cáo lai cho các bác

thanhnhut87

Báo cáo với các bác là em đã pó tay rồi,2 font kia đều cài dc hết đến font HKTN thì nó làm chảnh với em hic hic

nono_ai

Cài thử font HKTn 9M của congvoi rùi,nhìn cũng đẹp nhưng sao thấy nó không đẹp bằng HKTN 3,73M vậy congvoi nhi???

p520555

Nghe bảo em cũng test thành công thay đổi font chữ cho N73 va 5700 rồi hả???hehe hay là cũng sang bên s60v3 lập một chủ đề đi,chia sẻ cùng mọi luôn.:D:D:D

ruavatho_11

Font MMCQ chữ bé bé,mỏng mỏng nhìn hay lắm,mình rất kết font này.Có font nào mỏng manh nhưng chữ to hơn thế 1 chút k bác.Có thì càng tót.Thanks công voi nhiều nha.

CongVoi

Super V.I.P
Nghe bảo em cũng test thành công thay đổi font chữ cho N73 va 5700 rồi hả???hehe hay là cũng sang bên s60v3 lập một chủ đề đi,chia sẻ cùng mọi luôn.:D:D:D

Đúng rồi anh ạ.Hehe đợi mấy hôm nữa,em sẽ tạo 1 chủ đề tương tự như vầy bên khu s60v3 mà.Hii anh yên tâm đi nha.Thân

CongVoi

Super V.I.P
Font MMCQ chữ bé bé,mỏng mỏng nhìn hay lắm,mình rất kết font này.Có font nào mỏng manh nhưng chữ to hơn thế 1 chút k bác.Có thì càng tót.Thanks công voi nhiều nha.

Ua`,có đây bạn a`,mình chuẩn bị post lên rồi đấy,lúc đấy chú ý mà down về nhé.Thân