• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THAY ĐỔI FONTS CHO UIQ3.0 (P990i,P1,M610i...) >> HÀNG ĐỘC

abc3650

Bạn quá khen.Bạn đã thử font của PC vào máy của bạn chưa;;):-?:-?.Bạn hãy góp sưc mình đi nào.:D:D:D Chúc bạn thành công

Bác ơi nếu chép 1 font nào trong máy vi tính vào thì sau khi restart thì máy có font đó không bác .. ! Thí dụ em đang cài bộ font để duyệt web = wifi có tiếng việt của bác Cường có font tahoma thì giờ đổi thành font khác được không bác :D

sonttx

font chử đeọp quá

sign dùm minh đc ko - 35959300-670452-3
gui mail cho minh luon nghe. thanks rat nhieu sonttx@yahoo.com
vi minh it len mang thuong xuyen nen ko cap nhat dc.
mong ban giup minh.:((;;)

doananh

sign dùm minh đc ko - 35959300-670452-3
gui mail cho minh luon nghe. thanks rat nhieu sonttx@yahoo.com
vi minh it len mang thuong xuyen nen ko cap nhat dc.
mong ban giup minh.:((;;)

Hiện trang Sybian đang nâng cấp nên không thể tạo File cer để sign được. Bạn thông cảm nhé.

Lần sau đề nghị bạn viết bài có dấu nếu không mình sẽ xóa...

Chúc bạn vui vẻ ;)

chipset

congvoi ơi sign giúp mình nhe,imei của mình;35959-300-8585698 cám ơn convoi trước nhe

o0mousecoi0o

ban oi sign FontRouter.LT.for.v9.Build20070613.unsigned.sis‎ voi duoc khong ban minh dung may N81 Im 356994011249723 cam on ban lam lam

Anhtoitb

Thử thay Fonts Commic SánSeerriif của Windows thành 1.ttf và chép vào thì ko chạy. Chắc là ko được.

Bạn làm thế thì không được đâu! 2 HĐH hoàn toàn khác nhau nên ko được là đương nhiên!
Chú ý đọc kỹ bài của congvoi nhé!

chimbocau

hi, help me

--------------------------------------------------------------------------------

tất cả các file download trên diễn đàn tui down hổng được không biết nguyên nhân.
Tui kết mấy các font bồ đưa lên nhưng down 0 đuọc, bồ gửi dùm tui với nha.
chương trình + các font vào địa chỉ
chimbocau02@gmail.com
thanks trước nha.

Boykinhdi

bạn mới gia nhập chưa đủ bài viết nên không thê down được vậy hãy cố gắng post bài thì bạn sẽ down được thôi,mọi người đều cố gắng mà nhưng không được spam kẻo bị delete nick đấy nhé.:D

Avirup

Em thấy các bác cứ hoài công tìm font tiếng Việt cho dòng UIQ3 nhưng quanh đi quẩn lại thì chẳng có font nào hiển thị đủ to, rõ nét, mịn màng như font chữ gốc của máy.

Mấy bác thích font hoa lá cành rồi cũng chỉ được vài hôm rồi lại chán. Vả lại font gốc của máy dùng an toàn, hiển thị chính xách trong mọi chương trình.

Do vậy, em có đề nghị:

1. Thay vì ta cứ tìm hết font này font kia, tại sao ta không chỉnh sửa chính font gốc của máy sao cho có thể hiển thị tiếng Việt được.

2. Bác nào đã lấy được giao diện tiếng Việt từ SonyEricsson cho P1 thì trích font ra để share với anh em.
(Cu SE này cú đỉn thật: P1 của em là hàng chính hãng mua ở UK nhưng khi nhập IMEI thì nó cứ báo là Invalid).

chimbocau

HELP

CÁCH LÀM PHÔNG CHỮ NÈ
Thủ tục làm rất đơn giản.Nhưng trước tiên phải nói với các bạn đây là phần mềm cần phải SIGN đấy nhé.Ai muốn sign thì hãy post xin ở mục này luôn nhé.Hiện bây h mình có trong tay 3 loại Phông khác nhau,3 kiểu đẹp khác nhau.
Bây h bạn hãy tải phần FontRouter.LT.for.v9.Build20070613.unsigned ở dưới đây về và sign cho phần mềm này.Sign xong thì cài vào máy(cài vào THẺ NHỚ).Ok rùi thì bắt đầu lấy Phông cài vào máy>>>.tải tiếp phần Phong chu.rar ở dưới,giải nén,cũng cài vào thẻ nhớ .Khởi động lại máy là ok.Đưa thêm ít ảnh tiếng TRUNG vào nữa cho các bạn tham khảo,đây là kiểu thứ 1,còn hai kiểu nửa các bạn cài xong cho ý kiến nhé.
Bồ ơi tui down không được 2 chương trình này, nhất là các file được up trong bài này. Bồ congvoi và bồ nào gửi mail cho tui được 0.
thanks
email: chimbocau02@gmail.com

bachletuyet

mình đang cần gấp phông tiếng trung và tiếng việt cho p900 của mình ,có ai có cho mình với nha .Nếu phải sign trong phần mền nào thì sign hộ mình với nhá
IMEI của mình : 35959300-905771-3
^^!
nick yahoo của mình nè: anhmaiyeuemduytuan

bachletuyet

CÁCH LÀM PHÔNG CHỮ NÈ
Thủ tục làm rất đơn giản.Nhưng trước tiên phải nói với các bạn đây là phần mềm cần phải SIGN đấy nhé.Ai muốn sign thì hãy post xin ở mục này luôn nhé.Hiện bây h mình có trong tay 3 loại Phông khác nhau,3 kiểu đẹp khác nhau.
Bây h bạn hãy tải phần FontRouter.LT.for.v9.Build20070613.unsigned ở dưới đây về và sign cho phần mềm này.Sign xong thì cài vào máy(cài vào THẺ NHỚ).Ok rùi thì bắt đầu lấy Phông cài vào máy>>>.tải tiếp phần Phong chu.rar ở dưới,giải nén,cũng cài vào thẻ nhớ .Khởi động lại máy là ok.Đưa thêm ít ảnh tiếng TRUNG vào nữa cho các bạn tham khảo,đây là kiểu thứ 1,còn hai kiểu nửa các bạn cài xong cho ý kiến nhé.

IMEI của mình là :35959300-905771-3 congvoi ơi sign cho mình 1 cái nha
cảm ơn nhìu