• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi giao diện thời gian của màn hình chờ

phuonxinh

Thay �ổi giao diện thời gian của màn hình chờ
ứng dụng giúp thời gian ngày tháng của màn hình chờ hiển thị rõ ràng hơn. Sau khi cài đặt ứng dụng TRÊN BỘ NHỚ MÁY , anh em vào theme , chọn "edit" rồi vào "power saver" chọn "Lt Mod by derail" là song

Large Clock Screen Saver :http://www.4shared.com/file/201012281/77570ce9/Large_Time_Screensaver_1_1_04.html

Screen saver Window Xp professional :
attachment.php

download Window Xp professional

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Bạn Lamtruonghaicm ơi!Rút kinh nghiệm lần sau nhớ viết bài có dấu hẳn hoi nha!Đặc biết nếu bạn muốn "cảm ơn" thì bạn chỉ cần Click chuột vào biểu tượng "THANK" nằm ở góc bên tay phải giao diện của bài viết nhé!Nếu ko bài viết của bạn sẽ đc xóa bởi AdminDiễn đàn đó!!!

phuonxinh

sao mình cài trên máy N7610 không chạy vậy???
THANKS A LOT !!!
Posted via Mobile Device

Bạn có làm như hứng dẫn ở bài #1 của mình không vậy? Chắc bạn down theo link mediafire hay zshare bên dứơi nên không đọc bài hứơng dẫn of mình rồi.

jeffer2

Posted via Mobile Device

Bạn có làm như hứng dẫn ở bài #1 của mình không vậy? Chắc bạn down theo link mediafire hay zshare bên dứơi nên không đọc bài hứơng dẫn of mình rồi.
mấy link mf, zshare và đính kèm là mình down link bạn về rùi up lên đó
Cũng là 1 cái thui mà bạn

JuRay-Duan

mấy link mf, zshare và đính kèm là mình down link bạn về rùi up lên đó
Cũng là 1 cái thui mà bạn

Ý bạn phuongxinh kô phải link bạn up có vấn đề mà phải làm theo hướng dẫn này:

Sau khi cài đặt ứng dụng TRÊN BỘ NHỚ MÁY , anh em vào theme , chọn "edit" rồi vào "power saver" chọn "Lt Mod by derail" là song

Chứ ngay sau khi cài nó kô tự chạy.

phuonxinh

Do mấy link vietup, mediafire, và tệp đính kèm đều ko down dc nữa, chỉ còn zshare là còn nhưng down hơi khó nên mình đã up 4share cho mọi người ở bài #1 nhé

hongle516

phuonxinh cho tớ hỏi cái. Tớ có mấy cái hình động *.gif kích thước 176x208 có thể dùng cái này để đưa nó làm màn hình chờ được không nhỉ?