• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi phím nóng cho O2 ZinC

• Thread starter PFloyd
  • Ngày gửi
P

PFloyd

Guest
Hi all,

Các bạn làm ơn chỉ giúp mình làm sao để thay đổi được 2 phím Calendar và Contacts, lúc đầu ở chổ phím Calendar là New Messages, không biết tại sao lại đổi thành Calendar, nay mình muốn trở lại là New Messages nhưng không biết làm cách nào?

Cám ơn các bạn nhiều !!!

Hi all,

Các bạn làm ơn chỉ giúp mình làm sao để thay đổi được 2 phím Calendar và Contacts, lúc đầu ở chổ phím Calendar là New Messages, không biết tại sao lại đổi thành Calendar, nay mình muốn trở lại là New Messages nhưng không biết làm cách nào?

Cám ơn các bạn nhiều !!!

Bạn dùng tool Advanced Config nha. Trong tab Apperance bạn chọn Left Soft Key là NewMsg => OK liền. Link đây: http://julien.schapman.free.fr/touchxperience/advanced-configuration-tool.php#

P

PFloyd

Guest
Cám ơn bạn nhiều. Bạn làm ơn chỉ giúp mình file nào để chạy lệnh New Text Message, mình tìm hoài mà vẫn không thấy.

Đã tìm được, đấy là file SmsEditor.exe

Một lần nữa, cám ơn bạn... :)

Last edited by a moderator: