• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THD2 VALLEY OF THE KINGS

PhamQuang

Manager
THD2 Valley of the Kings v1.0 for PPC​

Game mới khá tuyệt vời cho những Game thủ, với 140 Level khác nhau, tùy thuộc các mức độ khó dễ.
Mục đích của nhân vật chính là thu góp các "đống vàng" với các thể loại khó khăn khác nhau.
Giao diện mô phỏng chủ đề các đường hầm, mộ cổ,... trong Kim tự tháp Ai Cập.
Game hỗ trợ các loại màn hình và Hệ điều hành. Hỗ trợ tốt cả WM6.0
Có MTK kèm theo để ĐK theo Owner.

CAB File để cài đặt đưa kèm dưới đây.

Last edited by a moderator:

huyenthang

Bác Quang ơi giúp em với !Em đi đến Level 108 rồi mà kô qua nổi.Nhờ bác chỉ giáo với.Game này hay thật>Thanks

Bác Quang giúp em đi.Em đang thèm chơi quá mà kô qua đc.Nhanh nhanh cho em nhé .Chân thành cám ơn bác!

Last edited by a moderator:

huyenthang

Chắc bác Quang bận nên kô biết trò này rồi.Bác NguyenhoangLan giúp anh em tôi với.Đến Level 108 thì chịu kô qua nổi.Thanks!

PhongQuang

Super V.I.P
Đúng là level 108 khó qua được, chỉ có cách duy nhất là cho xác ướp rơi trước, mình rơi sau thì mới ăn được đống vàng cuối ấy. Tôi cũng đã thử mọi cách mất 4, 5 tiếng vẫn không qua. Chắc là lỗi lập trình của game thôi. Bác nào qua được bật mí cho anh em với.

barca

xin hỏi kinh nghiệm các bác màn 47, ko biết sợi dây thừng đầu vào để làm gì trong khi nó quá cao mình ko với tới được,màn này mình đi chục lần toàn bị kẹt,vì đi hết 1 bên ko làm sao qua lại được bên kia.