• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thế giới của tóc! I'm Hairdresser!

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Mình cũng chuẩn bị cut hair đây... dài quá rồi... phải tiệm ở gần chạy wa ủng hộ anh em :D

Cleonardo

Xin giới thiệu một số kiểu tóc nam mới nhất dành cho một mùa hè sôi động để bạn tham khảo và chọn cho mình một kiểu phù hợp nhé, việc thay đổi kiểu tóc sẽ giúp bạn trông thật styles và khác lạ hơn mỗi ngày đấy, nên nhớ kết hợp với trang phục sao cho phù hợp nữa nha.
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php

p/s:Gianh` cho boy nha!

Last edited by a moderator:

Kitmit

anh P ơi bữa nào dãy cỏ dùm cái nha...mùa hè nóng nực quá

Kitmit

bữa nào qua nhoa, mà dạo này nhà có mạng rồi nhớ spam cho xôm tụ đi, ở ko úm bồ ko dzay???

chài quai...mới bắt lại ah,nói j mà gúm thia.. bồ bịch j ở đây.. nta mới có 1 cháu ah

DreamLand

Trong nghề nghiệp ai cũng có phong cách riêng, đầu bếp thì có múa chảo, xiếc thì có múa lửa.Thợ tóc lại có múa kéo!

[video=youtube;rddA26sDZMs]http://www.youtube.com/watch?v=rddA26sDZMs[/video]​
Hình ảnh và âm thanh rất hay :))
Đẳng cấp đấy anh ;;)

binladen1206

Active Member
Trong nghề nghiệp ai cũng có phong cách riêng, đầu bếp thì có múa chảo, xiếc thì có múa lửa.Thợ tóc lại có múa kéo!

[video=youtube;rddA26sDZMs]http://www.youtube.com/watch?v=rddA26sDZMs[/video]​
Chuyên nghiệp quá.
Chúc bạn một ngày nào đó (gần thui) là cây kéo số 1 VN......=D>

Cleonardo

KIE^U TÓC UỐN ( UỐN NÓNG )
NGƯỜI MẪU : PHU NHÂN SUPPERMOD BATKID

DUNG. CU. LA` CAY^ UON^' NONG'

View attachment 177615

View attachment 177612

đinh ninh dc chup. nhiu` kie^u~ nhu*ng nan ni~ le'm chi~ đc 2 tam^' nay` ,hihi , anh batkid iu bxa~ qua' , đo*i 4h đô`ng hô` ma` than mê.t wai`...=))

Hoan` thanh`

View attachment 177616

Cam' o*n anh chi. đa~ ghe' tie^.m e ung~ hô. du` đuo`ng xa' xa xôi ,e rat^ xuc' đông.
Co' j phat^. y' tiep^' đa~i ko chu đao' mong anh chi. bo~ wa.
Chúc anh chị 1buổi tối vui vẻ! hihi!
=D>

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

KIE^U TÓC UỐN ( UỐN NÓNG )
NGƯỜI MẪU : PHU NHÂN SUPPERMOD BATKID

DUNG. CU. LA` CAY^ UON^' NONG'

View attachment 177615

View attachment 177612

đinh ninh dc chup. nhiu` kie^u~ nhu*ng nan ni~ le'm chi~ đc 2 tam^' nay` ,hihi , anh batkid iu bxa~ qua' , đo*i 4h đô`ng hô` ma` than mê.t wai`...=))

Hoan` thanh`

View attachment 177616

Cam' o*n anh chi. đa~ ghe' tie^.m e ung~ hô. du` đuo`ng xa' xa xôi ,e rat^ xuc' đông.
Co' j phat^. y' tiep^' đa~i ko chu đao' mong anh chi. bo~ wa. hihi!
=D>

Chị dâu xinh quá ta :X
4h20 PM từ Tân Bình về ghé nhà anh Phúc thì ko gặp ai ở nhà hết :(

JongZiZi

Ku Ninh mò tới tận nhà cắt hả. Vậy anh ghé cắt và bạn anh có giảm giá 70% ko em. :D

Cleonardo

Ku Ninh mò tới tận nhà cắt hả. Vậy anh ghé cắt và bạn anh có giảm giá 70% ko em. :D
Anh em pda jảm já mà hún chi a là xếp sòng nữa ,keke.Mà jảm já kác dịch vụ nhuộm duỗi ,uốn a ah. Kắt kó pao nhiu đâu ,kắt 30k jảm já 70ft thì kòn mấy k ún kf hixhix