• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẾ GIỚI THEMES TỔNG HỢP CHO UIQ3.0 ( Update 22/5/09 )

NokuaN70

Well-Known Member
sẵn đây chotui spam một phát nhé, ảnh đưa vô photobucket rồi mà up link lên forum toàn báo lỗi,post theme lên cho a e chỉ có 1 cái hình minh họa có chút xíu nhìn bôi bác qué, ai biết bị gì thì chỉ dùm với nhe thanks nhìu

Caohieu88

Gucci theme for P990i

Gucci theme

conquydo07

Anh em ơi, mình muốn có bộ sưu tập themes về Man Utd và Ferrari. Bros có cho mình xin nhé.
Cám ơn trước, hậu tạ sau

Nguyen_Minh

Em dùng thử theme chelsea 2rd. Sau 1 thời gian, em phát hiện ra mỗi khi khởi đọng mở flip hay ko flip thì lập tức bị bênh như đây. Mong các anh giúp đỡ vì em tháo flip ra ra nên mỗi khi khởi đọng lại phải chon lại cho nó về như cũ

vnyelsea

Em dùng thử theme chelsea 2rd. Sau 1 thời gian, em phát hiện ra mỗi khi khởi đọng mở flip hay ko flip thì lập tức bị bênh như đây. Mong các anh giúp đỡ vì em tháo flip ra ra nên mỗi khi khởi đọng lại phải chon lại cho nó về như cũ

Theme bị hiện tượng như trên là do các ảnh "trong suốt" tác giả để kích thước 240x320pixel. Thông thường khi các tác giả sáng tạo theme, có thể vì tiết kiệm thời gian nên tất cả các ảnh "trong suốt" được dùng trong theme được dùng chung một ảnh định dạng 240x320pixel kèm theo hiệu ứng "Stretch" - co dãn ảnh.
Thông thường p990i dùng các theme kiểu này hay bị lỗi lắm, trước khi dùng nên chỉnh sửa lại một chút thì tốt hơn. Các dòng khác thì không biết...

Nguyen_Minh

Theme bị hiện tượng như trên là do các ảnh "trong suốt" tác giả để kích thước 240x320pixel. Thông thường khi các tác giả sáng tạo theme, có thể vì tiết kiệm thời gian nên tất cả các ảnh "trong suốt" được dùng trong theme được dùng chung một ảnh định dạng 240x320pixel kèm theo hiệu ứng "Stretch" - co dãn ảnh.
Thông thường p990i dùng các theme kiểu này hay bị lỗi lắm, trước khi dùng nên chỉnh sửa lại một chút thì tốt hơn. Các dòng khác thì không biết...

Thế bây giờ anh bảo em phải chỉnh sửa thế nào?

Posted via Mobile Device