• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẾ GIỚI THEMES TỔNG HỢP CHO UIQ3.0 ( Update 22/5/09 )

Taki7610

Unlock_GSM
ENZO-ENZO

Tải về

Caohieu88

Thế giới theme đẹp cho UIQ 3.0 (Update 7/11 - ManU theme) )

RD_Singh là một trong những Designer có tiếng trong việc thiết kế Theme cho UIQ3, đặc biệt là P990i. Mình lập Topic với mong muốn chia sẻ cho các bạn những bộ theme đẹp nhất của RD_Singh. Trong quá trình tìm kiếm Theme, nếu thấy theme của các tác giả khác đẹp thì mình cũng Post lên, nhưng chủ yếu vẫn là của RD_Singh. Mong các bạn hãy cùng Post lên những theme đẹp mà chúng ta sưu tầm được cho tất cả cộng đồng UIQ3.
Mở màn bằng Theme Italia tuyệt đẹp, dành cho những ai hâm mộ Đội bóng này.

Caohieu88

Từ từ rồi mình sẽ tìm cho bạn, nhưng hình như theo mình thấy trong mấy cái Theme cho ManU thì ko có cái nào đẹp lắm đâu. Mình cũng là Fan của ManU đấy ^ ^

Caohieu88

Thế giới theme đẹp...Hàng độc lại HOT

Tiếp tục tặng các bạn các theme đỏ đen tuyệt đẹp với cái tên: Red-Black2 và Alfa Romeo .

rockmeout

Ô hô, hóa ra đồng chí Caohieu này là dân tiếng Nhật FTU à? K bao nhiêu vậy bạn?
Cố kiếm giúp ae bộ MU ngon ngon tý nhé. Thanks

Caohieu88

Bạn cũng học FTU hả, chẳng mấy khi gặp đồng môn trên diễn đàn. Mình học N1-K45

Caohieu88

Theme ManU- C.R7

Tuy thằng này nó cứ lằng nhằng với ManU nên có lúc cũng thấy ghét tuy nhiên nó lên Theme MU thì trông cũng đẹp, các bác dùng tạm. Khi nào MU bán thì mình cố gắng tìm theme ManU đẹp hơn ( Chắc cũng sắp rồi )

Caohieu88

Ai yêu thích Tennis thì chắc đều biết người đẹp Serbia AnaIvanovic ^ ^. Theme cool dành cho ai thích girl xinh... :))

rockmeout

Kochirakoso, yoroshikune. Motto ganbatte ne.
Hehe, viết tiếng Nhật ở đây, mod có xóa bài cảnh cáo không nhỉ? (Ae giao lưu tý, mod thông cảm)

Caohieu88

Bây giờ bác đang làm ở đâu vậy và có liên quan nhiều tới Nihongo ko bác ?

rockmeout

Anh làm cho Nomura Securities. Nihongo thì ngày nào cũng phải dùng, không biết trình Nhật ở FTU bây giờ ra sao nhưng chắc là hậu sinh khả úy rồi. Anyway là Hieu có gì cứ trao đổi nhé, UIQ 3 thì anh chịu chứ Japanese thì chắc cũng có cái có thể share được.

Caohieu88

Hóa ra anh đang ở bên đó ah, bác Renoshinjo cũng ở bên đó nhưng thỉnh thoảng có về Việt Nam, em ngại học Nihongo lắm, chủ yếu đến khi thi thì học như điên, rồi thi xong lại thôi. Có gì thì anh em mình trao đổi qua mail anh nhé, Post bài nói chuyện trên Forum thành Spam mà bị band nick thì uổng. Giá như có cơ hội vào làm ở Nomura Securities thì tốt biết mấy, công ty chứng khoán lớn nhất Nhật Bản. :D

rockmeout

Hehe, anh xin phép mod trước rồi:D
Chú cứ khiêm tốn:D Tiếng Nhật "hàng khủng" vẫn đang hiếm, cố gắng như trên diễn đàn này là đượcb-)
Anh đang ở HNội thôi, có gì cứ PM anh nhé;;)

Caohieu88

Cảm ơn lời động viên của Bác Rockmeout, em xin tặng bác và các bạn bộ Red-Black1 và Ac_Milan khá ổn.

Caohieu88

Khuyến mại thêm cho hôm nay theme Carbon-Green ( Một trong những theme đẹp nhất trong bộ theme rất khủng Carbon của RD_Singh )

Caohieu88

ManU cho P990i và ManU cho P1i !!!

Thấy anh em hâm mộ ManU quá mà không có cái theme nào thì thật ko phải với anh em, tác giả RD_Singh gửi tặng chúng ta 2 theme ManU, 1 cho P1i và 1 cho P990i.Có thể các bạn chưa hài lòng với theme này nhưng mình cũng đang nhờ tác giả làm 1 theme đặc biệt cho ManU, mong là sẽ được.