• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẾ GIỚI THEMES TỔNG HỢP CHO UIQ3.0 ( Update 22/5/09 )

Caohieu88

Cập nhật THEME MAN.U ... Quà tặng từ RD_SIngh

Đáp ứng nhu cầu của các bạn hâm mộ đội bóng đương kim vô địch ngoại hạng Anh và C1, mình có gửi mong muốn của các bạn đến tác giả RD_Singh và Bro đã chế tác cho chúng ta 3 theme hoàn toàn mới với các phong cách khác nhau...Mình sẽ gửi đầy đủ đến các bạn!!!

kalongka

đẹp quá à !!! hy vọng còn nhiều themse MU a lò nữa ^^ thanks các bạn nhiều !

Caohieu88

Theme ManU tiếp theo

Thêm một Theme ManU tiếp theo nữa đây ^ ^ ...Theme cho P990i!!!

Caohieu88

Red Chanel Theme ! For P1i và P990i

Theme đỏ sang trọng cùng nhãn hiệu nước hoa hàng đầu thế giới.

thanhchi

Toàn thems cho P1i thì phải, cài P990i không được các pác à, khổ em lai mê Italia quá, ban đầu đọc tưởng quả này được mãm nguyện rồi thế mà...
Có pác nào có them Italia cho P990i không, cho em xin.

Caohieu88

Toàn thems cho P1i thì phải, cài P990i không được các pác à, khổ em lai mê Italia quá, ban đầu đọc tưởng quả này được mãm nguyện rồi thế mà...
Có pác nào có them Italia cho P990i không, cho em xin.

Toàn theme cho P990i là chủ yếu mà bác vì RD_Singh xài P990i mà bạn. Các theme ở trên những cái nào cho P1i thì mình sẽ ghi rõ, còn lại đều là của P99.
Cái theme Italia đầu tiên là của P990i mà bạn, mình đang dùng nó mà. Bạn check lại xem nhá!

Chỉnh sửa cuối:

hoanghai1992

Cái nào có biểu tượng pin sóng ở trên là P1i, ở dưới là P990i, hình như P1i mới có 2 kái, buồn quá =))

Caohieu88

Theme AC cho P1i

Các bạn chú ý nhé, trong ảnh giới thiệu Theme đối với P990i thì bao giờ cũng có ảnh của Flip Closed, vì vậy sẽ tránh nhầm. Mình cũng xin nói lại là chủ yếu các Theme là dành cho P990i, Theme của dòng khác mình sẽ nói rõ trên đầu đề hoặc trong file tải về. Vì vậy mong các bạn thông cảm và chia sẻ!

Dưới đây là Theme AC Milan cho P1i, với hình nền giống cho AC của P990i ở bài #2.

thanhchi

Toàn theme cho P990i là chủ yếu mà bác vì RD_Singh xài P990i mà bạn. Các theme ở trên những cái nào cho P1i thì mình sẽ ghi rõ, còn lại đều là của P99.
Cái theme Italia đầu tiên là của P990i mà bạn, mình đang dùng nó mà. Bạn check lại xem nhá!

Mình cài them Italia nó báo như thế này:"This file is damanged and cannot be used". Không hiểu tại sao nữa.
Mình hỏi thêm chút nữa, tại sao file them lại có đuôi .7z? Tải về có phải đổi sang đuôi .utz không? Nếu không thì cài them như thế nào?

Caohieu88

Mình cài them Italia nó báo như thế này:"This file is damanged and cannot be used". Không hiểu tại sao nữa.
Mình hỏi thêm chút nữa, tại sao file them lại có đuôi .7z? Tải về có phải đổi sang đuôi .utz không? Nếu không thì cài them như thế nào?

Máy của bạn bị hiện tượng như vậy là có vấn đề về thẻ nhớ rồi. Nếu ko muốn Format thẻ nhớ ( Lỗi này càng về sau càng nặng hơn ) thì bạn có thể dùng chế độ Phone Mode copy theme vào bộ nhớ trong của điện thoại ( ổ C ) để dùng, đảm bảo sẽ được.

Không phải là Theme có đuôi 7z mà là do mình nén dưới định dạng này, chỉ cần Extract ( Của Winrar cũng được ), cho đến khi ra file .utz . Do bị hạn chế về dung lượng file nén up lên diễn đàn nên mình buộc phải dùng định dạng nén 7z. Có file mình nén 2 lần ( Extract 7z -> Zip -> .utz )

Caohieu88

3 theme hàng hiệu cho P1i !

Đáp ứng nhu cầu của các bạn sử dụng P1i, hôm nay mình xin giới thiệu 3 theme hàng hiệu cho P1i đó là Lacoste, Luis Vuitton và Volvo.

doananh

Đẹp quá cám ơn bạn thật nhiều, Nếu có theme về xe BMW thì bạn chia sẻ nhé, mình khoái nhất dòng xe này.

Cám ơn bạn