• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẾ GIỚI THEMES TỔNG HỢP CHO UIQ3.0 ( Update 22/5/09 )

Caohieu88

2 Theme hàng hiệu cho P1i

Tặng các bạn 2 theme mới cho P1i Versace và BMW !!!

Caohieu88

Đẹp quá cám ơn bạn thật nhiều, Nếu có theme về xe BMW thì bạn chia sẻ nhé, mình khoái nhất dòng xe này.

Cám ơn bạn
Bạn dùng P990i đúng ko, mình đang tim theme BMW cho bạn ( cho cả mình nữa ), khi nào có mình UP lên luôn!

Caohieu88

Make my day - Theme for P1i & P990i

Thêm 1 theme màu đen tuyệt đẹp cho cả P990i và P1i được ra mắt..

Caohieu88

Rooney cho P990i và vista cho P1i

Thêm 2 theme đẹp nữa đây Wayne Rooney cho P990i và Vista cho P1i, các bạn dow về dùng thôi:

Caohieu88

HTC Touch Diamond Theme for P990i

Thêm 2 theme mới hàng độc cho P990i, lấy cảm hứng từ chiếc HTC Touch Diamond

Caohieu88

HTC theme for M600, P1i & W950i

Tặng các bạn 1 theme HTC cho máy M600, P1i và W950i!

Caohieu88

Bộ sưu tập Vista theme cho P990i

Trong một ngày đẹp trời và mát mẻ tại HN, mình xin tặng các bạn bộ sưu tập 6 theme Vista cho P990i cực cool, mong là các bạn sẽ thích.

Caohieu88

2 Theme cho P990i

Tặng các bạn dùng P990i 2 theme trông rất Style và cũng rất đẹp nữa với cái tên Lost & Lonely, Rock n Roll >>>

Son_Nguyen

Bạn Caohieu88 ơi, bạn có thể tìm giúp mình 1 vài theme ManUtd dành cho W950i ko vậy? Trong này toàn theme dùng cho P990i và P1i! Cảm ơn nhiều!!!!!

vthien2404

Theme cho P1i, M600, W960 thì máy W950 đều xài được mà, có theme P990 thì chạy vào mấy máy P1i, M600, W960, W950 thì hơi bị lỗi 1 tí.

Caohieu88

HTC Diamond theme for P1i ( new )

Sau 2 theme HTC cho P990i, lần này mình xin gửi tặng các bạn 2 theme HTC mới cho P1i trông cũng rất HOT. Mong các bạn sẽ thích chúng !

Caohieu88

3 theme đẹp cho P990i

Tiếp tục gửi tới các bạn 3 theme đẹp cho P990i đó là Arsenal Carbon, India Carbon và theme với biểu tượng của dòng xe Fiat!

Caohieu88

Tiếp tục 2 theme cho P990i

Gửi tặng các bạn 2 theme của P990i với biểu tượng của Fred Perry trên nền đen và theme với Logo ĐH Ngoại Thương - FTU.