• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thể hiện phong cách riêng với DivX_Player

tinh_la_gi

Administrator
Sau khi dùng phiên bản Việt Hoá của TLG chắc bạn sẽ nhận thấy sự khác biệt của phiên bản Việt Hoá không chỉ ở chổ giao diện Tiếng Việt !

Sự khác rất dzể nhìn thấy đó là màn hình khởi động của DivX_Player là 1 clip về tác giả Việt Hoá nó [ TLG và bạn gái ]

Nay bạn có cơ hội tạo phong cách riêng cho mình chỉ với 2 điều kiện
+ Số bài post của bạn trong box UIQ là 18 bài
+ 1 đoạn videoclip hay 1 tấm ảnh mà bạn muốn dùng làm màn hình khởi động

Chú ý
+ 18 bài viết phải thuộc Box UIQ – không chấp nhận các bài viết thuộc Box khác, các bài post không phải là các bài được liệt vào hàng Spam
+ Đoạn VideoClip không được quá dài sẽ làm cho file sis sau khi tạo ra khá nặng , chất lượng file Video phải rỏ nét; bạn nên tạo VideoClip cho mình thì công việc sẽ nhanh hơn – vì với file ảnh quá trình làm sẽ tốn nhiều thời gian hơn cho TLG và bạn sẽ lâu nhận được file sis

tinh_la_gi

Administrator
Ha...ha...Mod và Trial-Mod sẽ không được chấp nhận làm...chỉ tạo phong cách cho Mem thui

Mod và TrialMod thì số bài viết tối thiểu 300 ! Thangdq còn 1/2 đoạn đường nửa đó !!

Chú ý với anh em luôn ... dù là tạo phong cách cá nhân nhưng TLG sẽ edit lại file khởi động có dòng "tinh_la_gi - www.pdaviet.net"

cfbarca

Active Member
@TLG.............Tạo sân chơi mới hả, cái bonus này "ngộ" ha, anh cũng ráng viết 18 bài trong Box UIQ để nhơ TLG làm 1 Clip (nhưng nhớ là "Mát mẻ" đó nhé
* Note : mai vù ra Huế rùi, có gởi "soft" gì ra Huế không?

tinh_la_gi

Administrator
All khi đủ điều kiện thì send mail cho TLG file như yêu cầu ở trên thì sẽ có ngay sau vài ngày thôi...còn "mát mẻ" thì tùy anh em..nhưng nén lại nhé ..và pass luôn..chứ không bị 113 tóm thì nguy đó nha ...

*** đang nghèo như con mèo thì lấy gì mà gửi ra Huế giờ ta !!!

thomas200545

Hihi,cảm ơn Mod tình là gì , đọc mấy bài trên mà cảm thấy lạ quá, post bài có thưởng ,mà lại là phần thưởng độc nữa ,vui quá kà vui

cfbarca

Active Member
@Hôm nay rảnh mới coi lại tác phẩm VH của TLG.......cậu có thể "nhét" file AVI khoảng 500Kb thay thế vào chỗ đó ko?có big wa' ko vậy?

tinh_la_gi

Administrator
10Mb còn được nói chi có 500kb anh...nhưng em sẽ Fix lại 1 chút..mặc định khi làm file sis em đã cho nó vào C [máy] giờ "tạo phong cách" sẽ cho lựa chọn lên C or D ...
Chỉ tốn thêm ít thời gian mà tiên lợi cho all anh em

Đồng gì gì...PV đã có thêm Nút Thanks! rất ấn tượng ấy đồng chí...ấn vào đó là TLG đã nhận được lời cám ơn rùi ;))

tinh_la_gi

Administrator
vì 1 số mod đề nghị tạo phong cách riêng ... nên TLG thêm quy định mới nhé !!
M: 100 $
VipM: 200 $
Trail Mod: 300$
Mod: 500 $

Chuyển khoản cho TLG trước khi chuyển Hình nhé !!!!
Kèm theo các điều kiện bên trên nhé !

Thangdq

vì 1 số mod đề nghị tạo phong cách riêng ... nên TLG thêm quy định mới nhé !!
M: 100 $
VipM: 200 $
Trail Mod: 300$
Mod: 500 $

Chuyển khoản cho TLG trước khi chuyển Hình nhé !!!!
Kèm theo các điều kiện bên trên nhé !

Ặc, mất ~1 tháng lương để tạo phong cách riêng cho mình ư? Không có trường hợp nào đặc cách sao TLG, Mod cùng khu vực chẳng hạn. :-??

tinh_la_gi

Administrator
Mod cùng khu vực có khi phải "mạnh tay" hơn để anh em khác thấy đó mà "ái mộ" !

Chức càng cao "thuế thu nhập" càng nhiều mà !

Gatrong_lonton

Bác ơi, chưa đủ 18 bài thì cho nợ nhé, chứ em muốn có một đoạn clip khỏi động lắm rùi hic hic...

tinh_la_gi

Administrator
Quy định là quy định ... chú ý bạn còn phải "chuyển khoản" cho TLG nửa đó ...xem lại các bài trước

Linh_t885

Có những loại người thiếu văn hóa như vậy nhỉ?! loại này chỉ có ra đường mà gặm xương trong thùng rác!

tinh_la_gi

Administrator
Đã Xóa Nick dcmbonmay trên PV
PV không tiếp đón những mem như vậy Cám Ơn Anh Linh đã thông báo !

tinh_la_gi

Administrator
Cái này thật là ứng tượng quá ta,tình là gì đúng tình là gì he.he...
Phiên bản DivX của P990 củng sắp được tung lên PV rùi đấy bạn...chờ nhé !!!