• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THE KING OF FIGHTERS - GAME ĐỐI KHÁNG CỰC HAY (Cập nhật v2.9.2)

venusian

Moderator
THE KING OF FIGHTERS v2.9.2​

Yêu cầu: Android 2.1 trở lên
Tổng quan: Game đối kháng cưc hay.
Thêm thông tin: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ggee.vividruntime.gg_1403

yXUGfardie-60pAvngvZPx7-Hu239NeaZxVmY9LxJTOxjigVRywHIUOZ42jGNo-rhCs=w705

3fP_51kxXFi51mCRlBZCk06VZi1qII7h0FE2BDoWdLMFZSFpnTNHflJVMyQZWcsD1PAR

77XCwFseD2R0160NU5_swtVVBPctwUS2LBOjwfDrHvFJBH5CsDAJXv_tKKx1OosjdA

m88-RdUiRAVAoyW89h5wwjK43YRWFatsNvyTw9jjAywl1xL4YRvOyQmGH6K7WHTCckY

63YnIm5AnW7xRxaKXdzZfDMXlhlKD4KCW7hGeOO8dCjfO0P89_e4MfHPDlSGEnK5NMI

Chỉnh sửa cuối:

viethuy05

Đã cài thành công vs Experia Neo V, thanks chủ thớt. Data chép thẳng vào sdcard chứ ko phải Android\Data nhé. Lúc cài game nó sẽ tự tạo 1 folder "Run Time App" ở ngay ngoài sdcard rồi, bạn down data giải nén = winrar cũng đc rồi paste vào sdcard là xong

venusian

Moderator
Không tương thích với HD2, bác ơi

Bạn cài bị lỗi như thế nào thế?
Bạn thử cách này xem có đc không. Có bạn đã thử và hoạt động tốt trên EVO 3D rồi.
Tải file cài đặt của Game về ở đây: http://www.mediafire.com/?lk60c0c0f8qak29 (Chưa vội copy data và thẻ đâu nhé)
Tiến hành cài đặt Game. Chạy Game và nó sẽ yêu cầu bạn đăng kí. Bạn nhập và đăng kí 1 tài khoản vào đấy. khi bạn nhấn Sign nó sẽ báo lỗi. Không sao cả. Thoát hẳn Game ra.
Sử dụng ứng dụng Lucky Patcher ở đây loại bỏ license verification của Game: http://www.pdaviet.net/showthread.p...r-dành-cho-một-số-app-Market(Cập-nhật-v1-1-0)
Quay lại vào Game lần nữa. Dùng wifi để tải về data của Game (Hoặc dùng data mình đưa ở bài đầu để chép vào thẻ)

venusian

Moderator
sao mình làm theo hướng dẫn nhưng nó cứ bắt down data về hoài vậy các bạn?

Bạn đang dùng máy gì thế. Rất có thể Data bạn chưa chép đúng đường dẫn. Hoặc Data mình đưa lên không hợp với dòng máy bạn đang dùng nên nó yêu cầu tải thêm.

bachlong85

mình làm theo hướng dẫn của bạn chủ topic nhưng cài game này vẫn báo lỗi app launcher error

starback

sao mình vào link media toàn bị lỗi thế bạn ơi?ko dow game đc.
mình đã thử qua 3trình duyệt web la moliza,internet explore,chrome đều bị như vậy
bạn có thể post lên link nào khác dc ko?
thank chủ pic nhiều

starback

link ko dow dc bạn ơi.Mình dùng 3 trình duyệt web đều bị lỗi cả
bạn có thể up giúp mình link khác đc ko.cám ơn bạn nhiều

venusian

Moderator
sao mình vào link media toàn bị lỗi thế bạn ơi?ko dow game đc.
mình đã thử qua 3trình duyệt web la moliza,internet explore,chrome đều bị như vậy
bạn có thể post lên link nào khác dc ko?
thank chủ pic nhiều

link ko dow dc bạn ơi.Mình dùng 3 trình duyệt web đều bị lỗi cả
bạn có thể up giúp mình link khác đc ko.cám ơn bạn nhiều

Tạm thời mình đã sửa lại link app. Nếu máy bạn tương thích tốt với Game thì pm lên đây mình sẽ up lại cả Data cho luôn.

starback

minh dùng Desire HD.cài game này vào đc nhưng vào game chơi thi ko được.máy báo app erro.rồi close!mình rất thích thể loại game đối kháng thế này nên rất mong bạn giúp đỡ !

Chỉnh sửa cuối: