• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The King of Fighters Việt hóa (16,59Mb)

MaKimLien

Member
7610 của em chơi đc 1 thời gian thì k chơi đc nữa.k biết vì sao
Có thể do Ram yếu.Bạn thử tắt nguồn rồi khởi động lại xem.Nhớ tắt các ứng dụng chạy ẩn.Đó là cách giả phóng Ram nhanh,hiệu quả nhất.Ps:Hic hum nay template cua pdaviet sao ấy.vào bằng mobile có màu hồng.
Posted via Mobile Device

Duongphamvan94

k phải dâu a ạ .e chơi được mấy ngày thì k vào được nữa .e thử hết mọi cách mà vấn k chơi đc.kick vào icon là out ngay

MaKimLien

Member
Bạn thử dùng X-plore xóa thư mục 6R33 ở system trong máy.Rồi vào lại xem.Mình dùng N70 kô hỗ trợ Game này.Kô test được.
Posted via Mobile Device

Duongphamvan94

Mấy anh ơi,có ai chơi đc kết nối k,chỉ e với,e và mấy đứa bạn định chơi với nhau qua bluetooth nhưng k đc.
Posted via Mobile Device

wszullberg

cái này ko cài cho n70 được thật, nhưng hình như ở trình

giả lập vbag cũng có game này

Posted via Mobile Device

hai_phanthiet

k phải dâu a ạ .e chơi được mấy ngày thì k vào được nữa .e thử hết mọi cách mà vấn k chơi đc.kick vào icon là out ngay

bạn thử format máy sau đó cài lại xem sao, có thể do bạn sử dụng máy lâu và cài nhiều ứng dụng nên bộ Ram ngày càng bị thu hẹp lại ko đủ để chạy game

ongvang566

Game này cần python và libs nào để máy đỡ tốn ram thế bạn? Máy mình 7610 v6. 0522.