• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Mummy maze - lại 1 game của PC chơi trên Mobile

traihp9001

Well-Known Member
The Mummy maze
Lại thêm 1 game của PC chơi trên Mobile đuôi *.sis​

thể loại giải đố,tìm đường

down về đổi đuôi giải nén nha

tonytrung235

làm gì cần cer mà cer erro .... mà cũng ko biết dc .. máy mình c r a c k rồi .. mà với lại trò này chán bỏ xừ .. xóa đi là vừa ..

Chỉnh sửa cuối:

tux4892

cái này trông chẳng hay gì cả theo mình nên post vào box tổng hợp. Game nào có điểm nổi bật (game đỉnh) post ngoài thế này thôi chứ game kiểu này tìm trên mạng chắc nhiều lắm

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái này trông chẳng hay gì cả theo mình nên post vào box tổng hợp. Game nào có điểm nổi bật (game đỉnh) post ngoài thế này thôi chứ game kiểu này tìm trên mạng chắc nhiều lắm

Mình cám ơn sự đóng góp ý kiến của bạn nhưng game này đã post rất lâu rồi bạn à. Với lại game đỉnh hay không cũng rất khó nói vì có thể với người này đây là một game hay nhưng với người khác thì nó lại dở tệ. Chín người mười ý mà. Miễn sao bài post có thông tin rõ ràng, có hình minh họa đầy đủ, không trùng với bài đã có người post thì đã đạt tiêu chuẩn rồi. Quan trọng là tinh thần chia sẻ với anh em thôi.;;)

lephunghien

Mình cám ơn sự đóng góp ý kiến của bạn nhưng game này đã post rất lâu rồi bạn à. Với lại game đỉnh hay không cũng rất khó nói vì có thể với người này đây là một game hay nhưng với người khác thì nó lại dở tệ. Chín người mười ý mà. Miễn sao bài post có thông tin rõ ràng, có hình minh họa đầy đủ, không trùng với bài đã có người post thì đã đạt tiêu chuẩn rồi. Quan trọng là tinh thần chia sẻ với anh em thôi.;;)

Posted via Mobile Device anh phúc nór đúng đấy bạn ạ.mà games test cẩn thận,có hình minh họa thì theo quy định của pda được lập topic riêng mà

bluedragon0307

Mình cũng đồng ý với letrungbuuphucdhct, hay hay dở tùy ý mỗi người thôi. Test cẩn thận, có ảnh minh họa như thế này đạt tiêu chuẩn lập topic riêng ròi mà

ducthuan113

Active Member
thanks rôi mà có tải dc đâu mod xem lại coi

Lại 1 bác đào mộ. Cái click thanks để down là chữ ký của chủ topic (Có click hay không cũng down ầm ầm). Còn cái file đính kèm do quá lâu nên die.
Reup cho bạn: LINK

Chỉnh sửa cuối: