• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Sims 3 VGA v1.0

xuandung11a2

Well-Known Member
The Sims 3 VGA v1.0

Hãy cùng tận hưởng những khoảnh khắc thật bất ngờ và thú vị trong thế giới của SIMS và giúp mong ước của những nhân vật thành sự thật.Hãy khởi khởi đầu và chăm sóc những SIMS của bạn sao cho xuất hiện với phong cách thật cá tính ,sau đó ra khỏi nhà và vào một thế giới mở rộng lớn .Thế giới của họ là của riêng bạn đó!!!!:)):))
Game chỉ hỗ trợ màn hình VGA wm5-wm6.5.

Thông tin thêm:
http://store.handmark.com/products/detail.php?id=124753
Download :
http://www.mediafire.com/?z1tmw0m3ozw

Last edited by a moderator:

QuangThang89

Well-Known Member
Có bản nào hỗ trợ màn hình QVGA ko vậy Dũng, mê nhất những trò Sim :p, thanks ;)

xuandung11a2

Well-Known Member
Có bản nào hỗ trợ màn hình QVGA ko vậy Dũng, mê nhất những trò Sim :p, thanks ;)
Bác Quang Thắng có chơi game the SIMS - java không?Thích em post lên đây cho,chứ còn dành riêng cho màn QVGA -ppc thì hình như chưa có mà :D

N

Nkrl

Guest
thanks, words on my xda neo with qvga too : )

N

Nkrl

Guest
yeah it works fine, screen is like in any other game too. I don't know a program to do ingame screens on XDA Neo. Probably you could help me
thx

N

Nkrl

Guest
there i have som pics for you, language í german :p

its from my xda neo. Pics are made with my mobiler

QuangThang89

Well-Known Member
Oh, You using O2 Neo, your phone using display????? :O
@xuandung11a2: Dũng ơi hình game này xài được cho QVGA thì phải, vào trang chủ có ghi dòng HTC Touch xài được, mà dòng Touch có máy xài QVGA đó :D

xuandung11a2

Well-Known Member
Oh, You using O2 Neo, your phone using display????? :O
@xuandung11a2: Dũng ơi hình game này xài được cho QVGA thì phải, vào trang chủ có ghi dòng HTC Touch xài được, mà dòng Touch có máy xài QVGA đó :D
Đúng vậy ,có lẽ xài được cho QVGA.Thông tin em đã đưa lấy từ một dd khác,chắc họ cũng chưa test trên QVGA,hì...Bác Quang Thắng tải về chơi xem sao nhé.
Thank you very much,Nkrl.I hope you will have a lot of fun with this game.

Posted via Mobile Device

nhathuy

Theo như comment bên 4rum của nước ngoài thì bản này xài đc cho VGA, QVGA, WVGA thậm chí cả WQVGA nữa, các bạn cứ test thử xem sao.

orange_244

Banned
the sim này trên Iphone chơi hay mà trên PPC chơi tệ quá!! âm thanh lúc có lúc không.chán:|

QuangThang89

Well-Known Member
the sim này trên Iphone chơi hay mà trên PPC chơi tệ quá!! âm thanh lúc có lúc không.chán
Máy mình chơi ok nè, ko bị gì cả.
Báo cáo với các bạn là game này chơi được trên QVGA nha, mình test trên máy mình ok, Dũng sửa lại trên bài 1 nha ;)

xuandung11a2

Well-Known Member
Báo cáo với bác Quang Thắng và mọi người là em định sửa rùi nhưng mấy mấy hôm nay tòan online bằng dd nên cũng ko làm gì được.Nếu có thể thì phiền mob sửa giúp em nội dung và tiêu đề luôn cho anh em khỏi nhầm ạ.
Em xin cảm ơn.

dxx

cài vào uni báo lỗi, không cài được vào chỗ nào cả. nó chạy hết thanh rồi bảo cài vào chỗ khác :(

QuangThang89

Well-Known Member
cài vào uni báo lỗi, không cài được vào chỗ nào cả. nó chạy hết thanh rồi bảo cài vào chỗ khác
Đó là do file bạn down về bị lỗi, bạn hãy thử down và thử lại nha, chúc thành công ;)
banj xem lại đi game này chỉ hổ trợ màn hình VGA.
Game hỗ trợ tốt cho QVGA và VGA nha Định

@xuandung11a2: Kinh nghiệm lần sau hãy test game trước rồi đưa lên sau cũng được, anh em chỉ cần chất chứ ko cần lượng đâu bạn àh, cứ từ từ rồi đưa lên ko cần phải gấp gì đâu để tránh trường hợp sai sót gì phải sửa lại mệt lắm, vài lời :)

Atemis

Active Member
:( Hic cả 3 links trên đều die rồi bạn nào post lại dùm mình với...thanks