• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Woods - - i'm come back :))))

quyvuong888

vào việc luôn cho nóng nhớ ae
:D

đây là hình ảnh trên belle, còn v5 ntn tớ k biết =))))
icon dạng SVG nhá
ae có thể edit cho full luôn

=))))

hellkul

đẹp woa, thích cái phía dưới ( soft key ) trong suốt mà ko bik làm ntn :(, thích bộ icon của bãn này ^^!~

Radium

Moderator
màn trở lại hơi bị hoành tráng đó. Theme rất đẹp! Theo mình thì cái thanh nghe nhạc cho nó trong suốt luôn thì nhìn đồng bộ hơn. :D

LeKhangAn

Để bửa nào làm themes nguồn cho các bác cok CFw pdaviet xong mình connet sang svgb và loại bỏ những icon app không cần thiết để themes đc nhẹ tuyệt đối nha bác

hellkul

Để bửa nào làm themes nguồn cho các bác cok CFw pdaviet xong mình connet sang svgb và loại bỏ những icon app không cần thiết để themes đc nhẹ tuyệt đối nha bác
nghe hay thế !!!!!!!!

quyvuong888

ôkê thôi. Cái này đối vs e nhạt t0ẹt. E có theme 30mb này =))

quyvuong888

bạn tìm xem có chỗ nào ghi là của quyvuong888 k? Ăn nói cho cẩn thận.
Theme này t kũg góp sức add thêm icon vào đấy. K biết j kòn nói bậy.

Radium

Moderator
theme bị lỗi ở thanh tab tin nhắn k chuyển qua chuyển lại được, có ai bị giống mình k? Màu chữ ở khung soạn tin nhắn trùng màu nền rồi nhìn hơi nhức mắt. Khi nào rảnh mình fix thử xem sao. Chú e cứ lo học chăm chỉ nhé! :D

YinYang

Active Member

Máy chú khỏe thì kêu nhạt toẹt chứ thừa biết v5 thế nào rồi. Theme này của ^3 nên lỗi khi cài với v5 là không tránh khỏi đc

Dragon459

Manager
Xu hướng là nhẹ đi để hệ thống hoạt động được mượt mà. Chứ 30Mb cũng chả là gì. Nếu cần thì có thể làm ra nhưng theme có dung lượng gấp đôi đó cũng được.
Cài cho belle thì nhìn hào nhoáng thôi. chứ cài cho v5 là biết vị ngay.
Máy chú khỏe thì kêu nhạt toẹt chứ thừa biết v5 thế nào rồi. Theme này của ^3 nên lỗi khi cài với v5 là không tránh khỏi đc
1 phần là lỗi nếu như theme có entry định dạng nvg. 1 phần là do entry của belle và v5 không giống nhau. Nếu như chỉ làm để hỗ trợ belle thì v5 không ít thì nhiều cũng lỗi hoặc là sẽ đọc entry từ mif của cfw.
Điều đó cũng đồng nghĩa với việc sử dụng 1 theme "k toàn vẹn"

Dragon459

Manager
ở trog đêy toàn là svgb và svg thôi...k có nvg đâu a ạ :D

dù là k có nvg thì theme của belle cũng khó có thể hỗ trợ ngược cho v5 được.
Thiết nghĩ theme này nên post ở bên box ^3 thì hợp lí hơn.
==============
a vừa dow về xem thử thấy 1 đống nvg đó. :-?

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
:))theme của belle thì ko có chuyện toàn svgb và svg đâu::)ít nhiều thì cũg có 1vài entry nvg trog đó,mìh hay bug các theme của s^3,belle ra xem để edit thấy vậy đó,hên thì có theme bộ icon svgb nhưg cũg ko đc đầy đủ phải xúc qua 1theme s60v5 rồi edit lại cho đỡ lỗi;;)