• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÊM 1 PHẦN MỀM NGHE NHẠC powerMP3 3.3.01 VIỆT HÓA DÀNH CHO UIQ 3.0

ngocdung413

pác ui cho em hỏi. Khi em bấm vào cập nhật nhạc thì nó hiện lên dòng chữ này: "dunp file corrup" và khởi động lại máy lun. hix. Em xài kon G900 đó bác

hjeuhjeuhjeu

mình đã test trên p990i chạy rất tốt bạn ah.còn g900 mình k có máy test thử.nhưng mình nghĩ rằng nó chạy tốt trên p990i thì sẽ chạy tốt trên G900 M600i.:)

NokuaN70

Well-Known Member
pác ui cho em hỏi. Khi em bấm vào cập nhật nhạc thì nó hiện lên dòng chữ này: "dunp file corrup" và khởi động lại máy lun. hix. Em xài kon G900 đó bác

Bạn có thể qua box Ứng dụng Việt hóa, tìm topic Power MP3 Việt hóa, mình đã post bài hướng dẫn cách xử lý Power MP3 bị lỗi khi update nhạc. Chúc vui.

Posted via Mobile Device

ngocdung413

bác ui cho hỏi. power mp3 này có bản java ko nhỉ? Vợ em like kái nì lắm nhưng vợ em xài K810i

myp990i

Cái nì trông xấu mù, không biết có ưu việt hơn Power PM3 v 1.06 không???
Cái chính là được như Power PM3 v 1.06 cải thiện thêm cho dễ update nhạc vào là được.

hjeuhjeuhjeu

Tùy theo sở thích từng người mà bạn.phiên bản mới ai mà chả thích,còn nếu thấy skins này k hợp mắt với bạn thì bạn có thể thay skins mới.chuc vui :)

decon

Bản powerMP3 3.3.01 này mà cài được cho UIQ3 mới lạ???.cho UIQ2.1 thì đúng hơn (UIQ3 chỉ mới có powerMP3 1.06 việt hoá thôi).

Chỉnh sửa cuối:

Nguyen_Minh

Bản powerMP3 3.3.01 này mà cài được cho UIQ3 mới lạ???.cho UIQ2.1 thì đúng hơn (UIQ3 chỉ mới có powerMP3 1.06 việt hoá thôi).

Pm có thể chạy trên các máy có hđh UIQ, ko cần UIQ2.1 hay 3.0 hay 3.1 anh à

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Nói là một chuyện nhưng test là một chuyện em nhé. software của UIQ2.1 KHÔNG thể nào cài cho UIQ3, 3.1 nhé và ngược lại. Với lại khi cài thì nó báo No longer support nhé. Lưu ý với em là: hãy test trước khi phát biểu nhé.

Le_Quang_Minh

Nói là một chuyện nhưng test là một chuyện em nhé. software của UIQ2.1 KHÔNG thể nào cài cho UIQ3, 3.1 nhé và ngược lại. Với lại khi cài thì nó báo No longer support nhé. Lưu ý với em là: hãy test trước khi phát biểu nhé.

Đồng ý với ý kiến này!Nên ghi rõ lại tiêu đề để khác mem khác không bị nhầm lẫn!Chỉ hỗ trợ UIQ 2.1!Nếu cài vào các máy UIQ 3.1 sẽ báo lỗi "...no longer support.."
PS: Bị rùi mà không hiểu tại sao, giờ mới biết !keke

chipshare

Phần mềm này có chạy được trên P1i không nhỉ? Bản Tiếng Anh đã không thể chạy được???

alphabet

Bạn ko nhìn thấy sao : chỉ chạy trên UIQ2.1,còn P1i là UIQ 3.0 rồi.Kiếm PowerMP3 1.06 cho UIQ3 trong 4r mà dùng :)