• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm bản Update ngày 16/5/2010 nè !

yud100

thôi teo mình rùi:((mình up bản này bị báo lỗi.bh bật lên mình hiên. vài dòng usb fastbot....rui tat luon.cấm sub vào thì nó chạy mãi...chẳng thấy dừng+_+làm sao h!!

mrkop2906

Óe ! Sao thế đc đây là kiểu ROM cơ bản mà down về rồi giải nén ra đc file ROM .bin mà ! Bạn thử up lại xem nào ! Mình đang dùng mà khi up đâu có thấy hiện tượng đó đâu ?

yud100

mình up phát dính chưởng luôn+_+.máy bị đơ có up được lại dâu.bh nó không nhận usb nên chả biết up lại kiểu j h+_+hay tại win mình bị lỗi nhỉ+_+

mrkop2906

Cậu thử xem có phải do win có vấn đề không ? Máy có bật đc lên ko ? Hjx nản quá mình cũng hỏi trên diễn đàn mình lấy link rồi nhưng mà không ai bị như thế cả !

yud100

mình up lại được rồi,may quá hehe :-x.Tưởng liquid yêu quí nối bước đàn chị Dream rồi chứ (dùng được 3 ngày--> up rom----------->đí về nơi xa lắm luôn:( )

mrkop2906

mình up lại được rồi,may quá hehe :-x.Tưởng liquid yêu quí nối bước đàn chị Dream rồi chứ (dùng được 3 ngày--> up rom----------->đí về nơi xa lắm luôn:( )

CHúc mừng nhá ! Thử đi rồi lên đánh giá cho anh em biết nhá !

mình thấy bản này chỉ ở mức trung bình thui.. so với bản 2.1 trước thì chẳng khác mấy..mà thấy mình thấy dùng pin ngốn hơn đấy chứ... nếu dùng tẹt wifi và chạy ứng dụng thì đc 1 ngày.mình thấy bản 1.6 chạy là tốt nhất, tuy dao diện ko đẹp bằng nhưng bù lại chạy mượt, ko bi giật hình..chơi game cũng thoải mái: ví dụ cụ thể : ơ bản 1.6 chơi Áphalt 5 thoải mái,load nhanh, nhưng sang 2.1 thì chạy đc 1 tí thì đơ,load chậm!